Chia sẻ - Webfile nhỏ gọn nhất ~1MB (demo) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Webfile nhỏ gọn nhất ~1MB (demo)

mrTata

Búa Gỗ
Xin chào các bạn, hiện tại mình đang viết demo 1 ứng dụng webfile dùng để chia sẻ file trong mạng LAN

Bạn dùng thử demo rồi cho mình xin ý kiến, nếu sau này hoàn thành sẽ cho các bạn Xài Free.

Cám ơn các bạn

Demo

ansos123

Rìu Bạc
chủ thớt cho mình hỏi là share lan kiểu này thì máy tính ko cần phải bật Sharing trong lan mà chỉ cần 2 máy kết nối cùng mạng Lan hoặc Wifi phải ko?
Nếu ko phải bật share lan thì ok quá vì nhiều lúc mình bật share lan trong máy ở công ty thì nhiều máy bị lỗi ko kết nối với máy cần chia sẻ.

mrTata

Búa Gỗ
chủ thớt cho mình hỏi là share lan kiểu này thì máy tính ko cần phải bật Sharing trong lan mà chỉ cần 2 máy kết nối cùng mạng Lan hoặc Wifi phải ko?
Nếu ko phải bật share lan thì ok quá vì nhiều lúc mình bật share lan trong máy ở công ty thì nhiều máy bị lỗi ko kết nối với máy cần chia sẻ.
chính xác đó bạn, ngoài ra dùng share cho điện thoại được.
Riêng vụ wifi thì check xem wifi có cấm share ko vì phần lớn quán cafe cấm share kiểu này

1234560987

Rìu Vàng
Thấy có vẻ hay hay mà chưa hiểu hết chức năng