Công cụ Internet - WebDrive Enterprise 1.1.10.0 + Key - Lưu trữ, tạo ổ đĩa ảo trực tuyến | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet WebDrive Enterprise 1.1.10.0 + Key - Lưu trữ, tạo ổ đĩa ảo trực tuyến

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
WebDrive là phần mềm giúp người dùng có thể tạo một ổ đĩa ảo trên hệ thống của mình và kết nối các tài khoản đám mây của mình với nó. Trên thực tế, với sự trợ giúp của phần mềm này, tài khoản đám mây của bạn sẽ được hiển thị dưới dạng ổ cứng với một biểu tượng riêng và việc quản lý, truy cập, chỉnh sửa, sao chép và chuyển dữ liệu sẽ dễ dàng.

WebDrive có khả năng cung cấp cho bạn một kết nối rất an toàn và được mã hóa, cho phép bạn thực hiện thao tác tùy chỉnh của mình một cách rất đơn giản và dễ dàng. Với phần mềm này, bạn có thể dễ dàng quản lý nhiều tài khoản đám mây hoặc máy chủ từ xa, bao gồm WebDAV, FTP, Google Drive, Amazon S3, SFTP, Dropbox, GroupDrive và FrontPage Server trong hệ điều hành Windows và thực hiện các hoạt động như sao chép, Chuyển, đổi tên, xóa ...

Tính năng của WebDrive:
  • Quản lý, sử dụng một cách đơn giản
  • Truy cập vào đám mây trong một cú nhấp chuột
  • Kết nối an toàn với máy chủ SFTP và FTP
  • Cải thiện quyền truy cập WebDAV
  • Cài đặt cấu hình và phân phối
  • Tiết kiệm dung lượng ổ đĩa
  • Sao lưu tập tin ổ đĩa
Link trang chủ:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:
WebDrive là phần mềm giúp người dùng có thể tạo một ổ đĩa ảo trên hệ thống của mình và kết nối các tài khoản đám mây của mình với nó. Trên thực tế, với sự trợ giúp của phần mềm này, tài khoản đám mây của bạn sẽ được hiển thị dưới dạng ổ cứng với một biểu tượng riêng và việc quản lý, truy cập, chỉnh sửa, sao chép và chuyển dữ liệu sẽ dễ dàng.

WebDrive có khả năng cung cấp cho bạn một kết nối rất an toàn và được mã hóa, cho phép bạn thực hiện thao tác tùy chỉnh của mình một cách rất đơn giản và dễ dàng. Với phần mềm này, bạn có thể dễ dàng quản lý nhiều tài khoản đám mây hoặc máy chủ từ xa, bao gồm WebDAV, FTP, Google Drive, Amazon S3, SFTP, Dropbox, GroupDrive và FrontPage Server trong hệ điều hành Windows và thực hiện các hoạt động như sao chép, Chuyển, đổi tên, xóa ...

Tính năng của WebDrive:
  • Quản lý, sử dụng một cách đơn giản
  • Truy cập vào đám mây trong một cú nhấp chuột
  • Kết nối an toàn với máy chủ SFTP và FTP
  • Cải thiện quyền truy cập WebDAV
  • Cài đặt cấu hình và phân phối
  • Tiết kiệm dung lượng ổ đĩa
  • Sao lưu tập tin ổ đĩa
Download WebDrive Enterprise v2019 Build 5320 (x86/x64) + Key - Lưu trữ, tạo ổ đĩa ảo trực tuyến

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục
Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Cảm ơn chủ thớt !

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
key chết rồi bác chủ thớt ạ

Attachments

19.7 KB · Lượt xem: 22

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
em có ad file host, làm đúng thứ tự như hướng dẫn, k rõ có phải key bị chết hay nó bị làm sao nữa, bác hướng dẫn em với.

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Sếp ơi link báo die rồi. Em vừa kiếm lại nó có bản 5323 rồi nhé sếp

Hamano Kaito

Moderator
Dùng key rồi và cũng block hosts luôn rồi. Thì chỉ cần vào trang chủ down về cài đè là được hoặc Update Online luôn từ App cũng được
Sếp @phj4nhpr09xx chỉ cần Up mỗi file giấy phép thôi cho nó dễ. Ai cần thì lên trang chủ Down
Loại kích hoạt bằng key khá tiện ở chỗ này....Sau này key die mình sẽ share fix trial mãi mãi cho xài ! {nosebleed}

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Dùng key rồi và cũng block hosts luôn rồi. Thì chỉ cần vào trang chủ down về cài đè là được hoặc Update Online luôn từ App cũng được
Sếp @phj4nhpr09xx chỉ cần Up mỗi file giấy phép thôi cho nó dễ. Ai cần thì lên trang chủ Down
Loại kích hoạt bằng key khá tiện ở chỗ này....Sau này key die mình sẽ share fix trial mãi mãi cho xài ! {nosebleed}
em xác nhận update online dùng bình thường không bị mất active