Game Miễn Phí - Warcraft 3 (Google Drive) - Game chiến tranh giữa các chủng tộc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí Warcraft 3 (Google Drive) - Game chiến tranh giữa các chủng tộc

trantung97

Búa Gỗ

Game này thì chắc e cũng khỏi phải giới thiệu gì nhiều nhỉ {byebye}, hôm nay đẹp trời, ngồi lọc ổ cứng thấy còn nên share lại quả war3 không virus sạch sẽ con chim sẻ + link drive ngọt sớt cho các bác muốn ôn lại kỷ niệm xưa, e còn một vài game offline trong ổ cứng đã khá lâu rồi, khi rảnh e sẽ up lên nốt rồi share cho anh em vnz ạ, mong các bác cho phát like để lấy động lực ạ, e cảm ơn ạ {big_smile}

Link Google Drive:

thithi

Búa Đá
Mình thích starcraft hơn, nhưng vẫn thanks bác nhé, tải về chơi lại thử hehe
đều là của Blizzard hết thôi.
mình cũng hay chơi sc hơn :D lâu lâu vẫn đánh sc2 với mấy đứa bạn

trantung97

Búa Gỗ
Hiện tại e lọc ra có các game này, mấy bác thích con nào nhỉ, game này mình chơi cả rồi, tải về cài là chơi, không vius. trước nhiều lắm mà xóa bớt cho đỡ nặng :)))