Desktop & Văn phòng - Wallpaper Engine v1.1.427 Beta Full - Tạo hình nền động cho máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Wallpaper Engine v1.1.427 Beta Full - Tạo hình nền động cho máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Việc tạo ảnh nền động sẽ giúp cho máy của bạn trong cool hơn rất nhiều và có tính thẫm mĩ cao. Wallpaper Engine sẽ giúp bạn làm điều đó dễ dàng chỉ với vài thao tác đơn giản là bạn sẽ có ngay ảnh nền động cho chiếc máy của mình rồi.

Đây là một phần mềm hoạt động rất nhẹ và không gây giật lag cho máy nên các bạn yên tâm sử dụng nhé.

Ngoài các hình ảnh có sẵn ra, phần mềm tạo ảnh nền động Wallpaper Engine còn cho phép bạn thêm các hình ảnh động theo ý thích của mình và còn có cả tạo đồng hồ trên màn hình rất đẹp nữa.

Cấu hình yêu cầu
  • Processor: 1.66 GHz Intel i5 or equivalent
  • RAM: 1GB
  • Graphics: HD Graphics 4000 or above
  • DirectX: Version 10
  • Storage: 500 MB dung lượng trống
Download Wallpaper Engine v1.1.427 Beta Full - Tạo hình nền động cho máy tính

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Z.vn

Sửa lần cuối:
nice app