Chia sẻ - W10 Digital Activation v1.3.9 - Công cụ kích hoạt bản quyền số Windows 10 <Windows 11 (Updating)> | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ W10 Digital Activation v1.3.9 - Công cụ kích hoạt bản quyền số Windows 10 <Windows 11 (Updating)>

Fantozo

ᑎᗝ Ǥᗩᗰᗴ ᑎᗝ ᒪᎥᖴᗴ
Mình thấy có cái soft này kích hoạt bản quyền số trên Windows 10 khá hay, vừa nhanh, vừa tiện lại vừa nhẹ.

Các bạn chạy soft lên rồi chọn "Active Windows 10"

Nếu thành công ngay lần đầu thì hiện như trên ảnh:

Nếu hiện dòng "Notification..." hoặc "non-core.." thì tắt soft chạy lại lần nữa. (Lúc này xem lại Windows Update có bị tắt không)

Soft hỗ trợ khá nhiều phiên bản Windows 10: Home Single, Pro, Edu, Enter, EnterS 15, EnterS 16,...

Lưu ý là nếu giải nén ra mà ko thấy file "W10DigitalActivation.exe" thì tắt Windows Defender (hay Antivirus) rồi giải nén lại.

Mọi người có thể tải tại đây:

Bản 1.3.9 phải chạy file bat để giải nén các bạn nhé:

Chạy file .bat

Đợi 3s rồi nhấn phím bất kì

Chạy file .exe (Giống với mấy hình trên đầu bài)

Nhấn Active Windows 10

Và thành quả
Bạn cũng có thể kiểm tra thông qua CMD:
Mã:
Windows + R
cmd
slmgr.vbs -xpr

Và hiện dòng: The machine is permanently actived.
Là đã kích hoạt thành công. {big_smile}

Ở trên mình dùng phiên bản Windows 10 LTSC nên có phiên hiệu là EnterpriseS. Bởi ko nhiều người dùng thích tìm key nên soft này sẽ rất tiện. :D
Các bác bên theard key cmd đừng bốc phốt em nhé :D

Bài này có thể nhiều bạn đã biết rồi, mình chỉ chia sẻ lại thôi, mong mọi người cho ý kiến đóng góp.

Note: Hiện tại có phiên bản mới hơn là 1.4.5.3b nhưng tác giả ratiborus lại không đưa ra file rời mà tích hợp trong bản (pass giải nén: 2022), các bạn tải về và giải nén (nhớ tắt Anti-virus trước nhé):

sau đó, chạy file KMS Tools Unpack.exe, thì được file như hình

tiếp tục như hình chúng ta có bản 1.4.5.3b mới nhất, cách kích hoạt tương tự như trên, các bạn tự tham khảo

Gook luck.

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cái soft trên thì phải tắt trình bảo vệ máy tính , biết rằng nó vô hại nhưng cũng gây sự nghi ngờ cho người dùng
Cái này ko cần tắt trình AV , nhưng tôi ko up , vì có nhiều người vẫn sợ

Cà cái này nữa , vẫn cứ phải dùng key chính thống thì mới chịu

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Đã có diễn đàn hỗ trợ kích hoạt key bản quyền window rồi. Chúng ta nên tôn trọng nội quy của diễn đàn, công sức của thành viên BQT diễn đàn. Chịu khó ngồi tìm là sẽ thấy bạn ah.

Fantozo

ᑎᗝ Ǥᗩᗰᗴ ᑎᗝ ᒪᎥᖴᗴ
Đã có diễn đàn hỗ trợ kích hoạt key bản quyền window rồi. Chúng ta nên tôn trọng nội quy của diễn đàn, công sức của thành viên BQT diễn đàn. Chịu khó ngồi tìm là sẽ thấy bạn ah.
Mình chỉ chia sẻ thôi, ko có ý gì khác, vẫn tôn trọng nội quy của box.

phamhonghai

Búa Đá
Giờ có quá nhiều key và nhóm hỗ trợ activation bản quyền kỹ thuật số nên có lẽ sẽ không nhiều người chọn phương án dùng công cụ này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
phần mềm đòi pass mới giải nén được , không biết pass gì ?
Bạn có thể
Dùng cái này ko bị AV nó vịnh https://vn-z.vn/threads/tai-sao-lai-phai-vat-va-tim-key-activated-windows-10.13232/