Vn-Zoom Chúc mừng năm mới Canh Tý - 2020

Administrator

Cái Tết cổ truyền của dân tộc đang đến ! Năm Canh Tý đang đến gần. Vn-Zoom xin gửi lời chúc tới toàn thể anh chị em thành viên diễn đàn những lời chúc tốt đẹp nhất.
Trong năm qua Vn-Zoom có nhiều sự kiện quan trọng như: Có giấy phép MXH mới, triển khai Server mới, nâng cấp giao diện và một số tính năng phục vụ thành viên. Nhưng cũng có có những lúc diễn đàn vẫn bị nhiều kẻ xấu tấn công, nhiều thành phần nằm vùng không tốt. Nhưng càng ngày diễn đàn chúng ta càng hoạt động ổn định hơn. Được như ngày hôm nay là nhờ công đóng góp của rất nhiều thành viên đã , đang sinh hoạt tại diễn đàn. Xin cám ơn các bạn rất nhiều.
Sang năm Canh Tý 2020 , Vn-Zoom chúng ta sẽ tiếp tục triển khai nhiều dự án nhằm xây dựng một cộng đồng công nghệ lớn mạnh, có ích cho cộng đồng công nghệ Việt Nam.

Thay mặt BQT Vn-Zoom ! Chúc anh em chị em thành viên Vn-Zoom một năm mới An Khang - Thịnh Vượng - Sức Khỏe - Thành Công và Luôn Đồng Hành Cùng Diễn Đàn Vn-Zoom.

Trả lời

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Chúc đại gia đình Vn-zoom năm mới an khang, thịnh vượng.
À mà có lì xì không anh @Administrator ơi.
Ờ em quên còn tiết mục lì xì đầu năm nữa {nosebleed}
Mà lì xì cho em cái tích xanh được rồi, tháng này em hoạt động nhiều mà không được cấp {nosebleed}

Sửa lần cuối:

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Ờ em quên còn tiết mục lì xì đầu năm nữa {nosebleed}
Mà lì xì cho em cái tích xanh được rồi, tháng này em hoạt động nhiều mà không được cấp {nosebleed}
Bạn đã được lì xì, năm nay chắc là may mắn đó, khao đê.

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Bạn đã được lì xì, năm nay chắc là may mắn đó, khao đê.
Em chỉ có ..... code fshare thôi bác =)) bác có nhu cầu tải nhanh link fshare thì ghé thăm topic của em "Chia sẻ mã Fshare (Fcode) cập nhật hàng ngày" =)) Hiện nay em mua 2 code 1 ngày để chia sẻ cho anh em {byebye}

Lang Thang

Rìu Chiến
Đêm nay Giao thừa lại về, năm mới lại đến, kính chúc tất cả các bạn hạnh phúc bên nửa yêu thương và gia đình. Chúc cho những ai còn cô đơn sẽ tìm thấy một bờ vai chia sẻ. Chúc cho ai đó tìm được nhau sau tháng năm dài xa cách. Chúc cho năm mới tràn ngập niềm vui, hạnh phúc đủ đầy và bình yên thật nhiều!

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Chúc mừng năm mới - xuân Canh Tý 2020 !
"Quốc Thái Dân An"

Quang Phú Cầu, Việt Nam
Một người phụ nữ thu gom nhang khô tại một sân trong làng Quảng Phú Cầu ở ngoại ô Hà Nội trước thềm năm mới sắp tới.
Quang Phu Cau, Vietnam
A woman collects dried incense sticks at a courtyard in the village of Quang Phu Cau on the outskirts of Hanoi ahead of the upcoming lunar new year.
Photograph: Manan Vatsyayana/AFP/Getty Images