Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 172 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm quay màn hình RecMaster. Xin chân thành cảm ơn nhóm!

Chỉ là bản tiêu chuẩn thôi. Còn bản cao cấp thì mình ko có làm nha bạn
Và 1 điều nữa là mình chỉ làm cho vui. Ko làm theo yêu cầu, sau này nếu bạn lỡ update lên hết sử dụng được fix thì VUI LÒNG KO PM MÌNH VÀ YÊU CẦU TẠO FIX TRIAL MỚI
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
@Hamano Kaito Chào mod, cho mình xin bản này được không, thanks!

duyhainguyen

Gà con
mình xin nhờ nhóm giúp mình key hoặc cách active phần mềm này với ạ ( aster V7 ) của ibik mình cảm ơn xin cảm ơn nhiều!

Hamano Kaito

Moderator
mình xin nhờ nhóm giúp mình key hoặc cách active phần mềm này với ạ ( aster V7 ) của ibik mình cảm ơn xin cảm ơn nhiều!
App này nó lấy ID hardware cho nên ko thể trialreset được. Trừ khi thay đổi ID hardware thì mai ra nhưng thay đổi ID hareware thì phải thay đổi sụng tức là edit trong firmware <=> ko khả thi

duyhainguyen

Gà con
App này nó lấy ID hardware cho nên ko thể trialreset được. Trừ khi thay đổi ID hardware thì mai ra nhưng thay đổi ID hareware thì phải thay đổi sụng tức là edit trong firmware <=> ko khả thi
dạ dù sao cũng thành thật cảm ơn add nhiều, hy vọng có bác nào đi ngang qua có cách nào hay hay :)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Trước có thành viên yêu cầu phần mềm này bạn vào link bên dưới xem ok không?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mod tìm được link khác không ạ?

Hiện tại mình chưa tìm được link nào mới cả, bạn có thể dùng các phần mềm có cùng tính năng với phần mềm này :D
====
Thớt cho e xin phần mềm Media Encode CS6 full với ah, tks thớt

Link download cho bạn đây:

Pass:
Mã:
www.tienichmaytinh.net
====
Nhờ Bạn tìm Cr@ck phần mềm ABB Robotstudio 6.08 full Cr@ck

Thuốc mình chưa tìm thấy nhưng mình thấy có cách trial reset bên dưới bạn xem sao:

tittau

Rìu Sắt
bạn có bản itool full naog chuẩn ko nhỉ
mình dowload mấy bản rồi mà cài ko dc premium
bản nào cũng dc miễn là dùng dc cho win 10 64bit a

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bạn có bản itool full naog chuẩn ko nhỉ
mình dowload mấy bản rồi mà cài ko dc premium
bản nào cũng dc miễn là dùng dc cho win 10 64bit a

Hiện tại các bản hiện nay mình đều có tình trạng giống bạn! Mình sẽ check xem như thế nào rồi báo bạn sau nhé :D

vivaldiibm

Búa Đá Đôi
Có bạn nào có phần mềm TreeAge Pro đã có thuốc thì cho mình xin với nhé. Cám ơn các bạn. Mình không biết hỏi đâu nên mạn phép xin ở chủ đề này.
Cám ơn các bạn lần nữa.