Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 169 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

kushypro

Búa Đá
Nhờ bro tìm giúp cho mình phần mềm Avast Clean and Avast VPN trên đây có mấy bác share mà thấy fail hết r a

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ bro tìm hộ thuốc con này ạ, nếu có phí thì xin ib chi tiết để thương lượng ^^ :
WindPro

Rất tiếc phần mềm này chưa có thuốc, bạn có thể dùng phần mềm khác cùng tính năng nhé :D

tuanjohnwick97

Búa Gỗ Đôi
Nhờ bác phj4anh tìm giúp 1 phần mềm chuyển đổi video tốt nhất, có các chức năng edit video cơ bản

tuanjohnwick97

Búa Gỗ Đôi
Bạn có thể dùng thử con này: Aiseesoft Video Converter Ultimate 10.3.12
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Bác cho em xin lại bản khác nhé, em tải bản trên thì bị lỗi như thế này:

Em chạy file seup nó không hiện ra luôn
Symantec nó quét được 1 dống luôn bác ạ:

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bác cho em xin lại bản khác nhé, em tải bản trên thì bị lỗi như thế này:

Em chạy file seup nó không hiện ra luôn
Symantec nó quét được 1 dống luôn bác ạ:

Sao file trong hình bạn khác với file mình tải về vậy? File của nó có 1 file video-converter-ultimate-x64.exe là file cài và 1 file p@tch. Bạn cài đặt file .exe, rồi copy file p@atch vào thư mục cài đặt, chạy file p@atch, tìm đến file register.dll trong thư mục cài đặt là xong.

Hamano Kaito

Moderator
Sao file trong hình bạn khác với file mình tải về vậy? File của nó có 1 file video-converter-ultimate-x64.exe là file cài và 1 file p@tch. Bạn cài đặt file .exe, rồi copy file p@atch vào thư mục cài đặt, chạy file p@atch, tìm đến file register.dll trong thư mục cài đặt là xong.
Chắc bạn ấy tải lộn chỗ quảng cáo rồi. Mấy cái hosts này phải dùng mấy add-on chặn quảng cáo rồi tải mới dễ
Ko là dính ransomware như chơi. Cẩn thận
Link mới luôn đây | https://app.blackhole.run/#E9tdMWuQJA1PXVmtZVSzJ52De4zixfTu5xjen8psLi7L

VinaCaptcha

Gà con
Nhờ bạn tìm giúp software này - Thanks so much:

Armadillo Protector - Version gần nhất - Windows​

VinaCaptcha

Gà con
Nhờ bạn tìm giúp software này - Thanks so much:
ASProtect 64 - Version gần nhất có thể - Windows

Minh Tuấn Albert

Búa Gỗ Đôi
Xin nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm hypermill 2021, Windows 10 64 bit.

Mình cũng có tìm thử nhưng tìm chỉ được hypermill của 2018 thôi, nên mình nhờ nhóm tìm thử giúp,

Xin chân thành cảm ơn nhóm !!