Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 168 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
à mình quyên nói. key đó dùng thử 1 thời gian là bị báo hết hạn. key dùng thử chứ ko phải key active.
chắc tìm soft khác thôi. soft này dùng quen rồi, nhẹ mà dể dùng, vừa đủ nhu cầu luôn nhưng ko có thuốc thì chịu.

Mod Hamano Kaito đã gửi bạn fix, bạn có thể dùng của Mod hamano hoặc quan tâm thì có thể ghé topic bên dưới:

Hamano Kaito

Moderator
bây giờ mình dùng luôn thằng format factory để nối file nhạc luôn. bữa giờ ko để ý thằng format factory này đa năng thật. mình gở soft X wave này luôn rồi cho gọn máy. thanks bạn.
Mừng cho bạn đã tìm được giải pháp mới. Tools cắt audio này có rất nhiều cách hack luôn
Có thể dùng runasdate để đóng băng trial cũng được
Còn file thì chỉ cần xóa file ở %userprofile%\AppData\Roaming\X-Wave MP3 Cutter Joiner\ đây là được
1 cái file cấu hình. Nếu ko muốn thì mở file chỉnh cái dòng đầu tiên nhập nhiều số nhất có thể thì sẽ giống như hình dưới

paulscholes0258

Rìu Sắt
Mừng cho bạn đã tìm được giải pháp mới. Tools cắt audio này có rất nhiều cách hack luôn
Có thể dùng runasdate để đóng băng trial cũng được
Còn file thì chỉ cần xóa file ở %userprofile%\AppData\Roaming\X-Wave MP3 Cutter Joiner\ đây là được
1 cái file cấu hình. Nếu ko muốn thì mở file chỉnh cái dòng đầu tiên nhập nhiều số nhất có thể thì sẽ giống như hình dưới
Xem phần đính kèm 27759
hay quá bạn. đúng là pro. 👍👍👍👍👍👍👍👍👍
lưu lại khi nào cần sẻ dùng sau. thanks

phuclzu12

Búa Gỗ
Nhờ nhóm download giúp mình Soft này với ạ!

SIDCHGX 1.0
SIDCHG - SID changer utility v2.0p - Cr@ck By DFOX
(cả 2 bản x86 và x64)

Hoặc nếu có bản mới hơn cũng được ạ!

Link:
1. https://www.board4all.biz/threads/sidchgx-1-0-pc-installation-individualizer-utility.768718/
2. https://www.board4all.biz/threads/[email protected]/

Note: Lần trước mình có gửi yêu cầu xin nhóm phần mềm này một lần rồi, nhưng do không may khi xóa dữ liệu trong máy mình xóa luôn cả file này, không có lưu trữ lại. Mình có thử dò post vào link cũ, nhưng file bị xóa rồi! Hy vọng nhóm có thể giúp mình một lần nữa! 😅

Xin chân thành cảm ơn nhóm rất nhiều ạ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm download giúp mình Soft này với ạ!

SIDCHGX 1.0
SIDCHG - SID changer utility v2.0p - Cr@ck By DFOX
(cả 2 bản x86 và x64)

Hoặc nếu có bản mới hơn cũng được ạ!

Link:
1. https://www.board4all.biz/threads/sidchgx-1-0-pc-installation-individualizer-utility.768718/
2. https://www.board4all.biz/threads/[email protected]/

Note: Lần trước mình có gửi yêu cầu xin nhóm phần mềm này một lần rồi, nhưng do không may khi xóa dữ liệu trong máy mình xóa luôn cả file này, không có lưu trữ lại. Mình có thử dò post vào link cũ, nhưng file bị xóa rồi! Hy vọng nhóm có thể giúp mình một lần nữa! 😅

Xin chân thành cảm ơn nhóm rất nhiều ạ!

Đen cho bạn là mình bị bay mất nick bên Board4All nên giờ bó tay rồi bạn ạ :D Mình vẫn có thể giúp bạn tuy nhiên phải mất vài ngày.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ bác Phj4nh tìm giúp em bản Adobe Lightroom mới nhất ạ!

Đã bẻ khoá sẵn cho bạn:

Các bác cho em hỏi ạ
Cụ thể là em muốn tạo cách bấm phím tắt là: Bấm 1 sẽ được tổ hợp F1+1; 2= F2+2; 3=F3+3...v.v... thì các bác cho em hỏi nên sử dụng phần mềm gì ạ. Em cần để thao tác trong game dễ dàng hơn ạ. Em xài Win 10, Cảm ơn các bác
Em xài bàn phím cỏ ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Các bác cho em hỏi ạ
Cụ thể là em muốn tạo cách bấm phím tắt là: Bấm 1 sẽ được tổ hợp F1+1; 2= F2+2; 3=F3+3...v.v... thì các bác cho em hỏi nên sử dụng phần mềm gì ạ. Em cần để thao tác trong game dễ dàng hơn ạ. Em xài Win 10, Cảm ơn các bác
Em xài bàn phím cỏ ạ

Bạn vào topic bên dưới, nhấn Ctrl + F search với từ khoá "Macro" là sẽ có các phần mềm như yêu cầu của bạn:

Bạn vào topic bên dưới, nhấn Ctrl + F search với từ khoá "Macro" là sẽ có các phần mềm như yêu cầu của bạn:
Em đang mày mò auto Hotkey mà khó quá, bác chỉ em đoạn mã để bấm 1 được F1+1 (2 phím này ấn giữ hay rời đều được)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em đang mày mò auto Hotkey mà khó quá, bác chỉ em đoạn mã để bấm 1 được F1+1 (2 phím này ấn giữ hay rời đều được)

Bạn thử cả 2 cách xem phần mềm nó nhận cách nào thì triển cách đó thôi bạn :D

phuclzu12

Búa Gỗ
Đen cho bạn là mình bị bay mất nick bên Board4All nên giờ bó tay rồi bạn ạ :D Mình vẫn có thể giúp bạn tuy nhiên phải mất vài ngày.
Có khó quá không ạ? Em chờ lâu tý cũng không sao đâu ạ! Miễn là mod có thể giúp em get được tool là tốt quá rồi {big_smile}

Em cảm ơn mod trước ạ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bandicut 3.6.6 Windows - Thanks Team so much!!!

Chỉ có bản 1.2.2 thôi bạn, còn bản mới chưa có thuốc đâu bạn nhé :D
====
Có khó quá không ạ? Em chờ lâu tý cũng không sao đâu ạ! Miễn là mod có thể giúp em get được tool là tốt quá rồi {big_smile}

Em cảm ơn mod trước ạ!

Cũng phải tuỳ nữa ạ, khi nào có mình gửi cho bạn qua hộp thư tin nhắn liền :D