Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 164 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Hamano Kaito

Moderator
Đúng rồi ạ. Nó là phần mềm y tế nên em cũng không dám share hay bán gì (các thầy biết chửi chết), chỉ xin về xài cá nhân thôi ạ.
Chỉ là bản tiêu chuẩn thôi. Còn bản cao cấp thì mình ko có làm nha bạn
Và 1 điều nữa là mình chỉ làm cho vui. Ko làm theo yêu cầu, sau này nếu bạn lỡ update lên hết sử dụng được fix thì VUI LÒNG KO PM MÌNH VÀ YÊU CẦU TẠO FIX TRIAL MỚI
Văn bản ẩn cho người dùng: Anhduc911308

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác chủ ơi, nhờ bác tìm giúp thuốc cho phần mềm Quick Access Popup

Phần mềm bạn nói mình chưa tìm thấy thuốc tuy nhiên có phần mềm này cũng tính năng mà mình đang sử dụng thấy rất hay và hiệu quả bạn có thể dùng thử.

Chỉ là bản tiêu chuẩn thôi. Còn bản cao cấp thì mình ko có làm nha bạn
Và 1 điều nữa là mình chỉ làm cho vui. Ko làm theo yêu cầu, sau này nếu bạn lỡ update lên hết sử dụng được fix thì VUI LÒNG KO PM MÌNH VÀ YÊU CẦU TẠO FIX TRIAL MỚI
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cảm ơn mod. Thế là đủ rồi ạ.

Phần mềm này bản tiêu chuẩn gần 50tr còn bản cao cấp gần 100tr
Hèn gì !!!!! {lay}
Mấy thầy chơi full bộ của 3dshape toàn tính chục nghìn đô mod à. Phần mềm chuyên ngành có cái nào rẻ đâu. SV xin về học thì cheat được, chứ đi làm thì cắn răng mua hoặc xài ké thôi.

Hamano Kaito

Moderator
Mấy thầy chơi full bộ của 3dshape toàn tính chục nghìn đô mod à. Phần mềm chuyên ngành có cái nào rẻ đâu. SV xin về học thì cheat được, chứ đi làm thì cắn răng mua hoặc xài ké thôi.
Cài vào Laptop tự mà xài 1 mình {beauty}. Bạn có link tải soft ở trang thứ nhất ko ?
Gởi mình link giùm được ko ? Để mình tải về test luôn xem sao ?

Cài vào Laptop tự mà xài 1 mình {beauty}. Bạn có link tải soft ở trang thứ nhất ko ?
Gởi mình link giùm được ko ? Để mình tải về test luôn xem sao ?
Cài vào laptop là sao mod ơi, tại thấy bên phòng khám phần mềm này cài vào máy chủ rồi share cho máy bàn các phòng xài như tiệm nét ấy, chỉ xài ké ở phòng khám thôi. Còn phần mềm OnyxCeph nghe ông thầy bảo đi EU hội thảo mua bên đấy nên em cũng không biết tải ở Việt thế nào, hình như bị khoá thì phải.

Hamano Kaito

Moderator
Cài vào laptop là sao mod ơi, tại thấy bên phòng khám phần mềm này cài vào máy chủ rồi share cho máy bàn các phòng xài như tiệm nét ấy, chỉ xài ké ở phòng khám thôi. Còn phần mềm OnyxCeph nghe ông thầy bảo đi EU hội thảo mua bên đấy nên em cũng không biết tải ở Việt thế nào, hình như bị khoá thì phải.
Cài vào laptop mà xài riêng. Ko ai xét hết cả trừ khi đem ra nước ngoài
Còn soft link đầu mình nói là yêu cầu đủ thứ để tải trial và mình cũng chưa có thử nữa

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ các Bác tìm giúp thuốc phần mềm này với!
Mã:
 https://www.agileto.com

Tiếc là phần mềm này mình chưa tìm thấy thuốc, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì sử dụng nhé :D
=====
bác nào có bản premier pro cc mới nhất cho em xin với ạ tks nhìu

Link download bản full dành cho bạn: