Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 163 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phamloc120893

Búa Gỗ
Hi team,

Cảm ơn team Vn-Z Serials Patches rất rất nhiều vì đã support ae nhiệt tình quá thể. Mong team có thể hỗ trợ tìm giúp mình Cr@ck, patch, key.gen hoặc trial reset cho phần mềm SmartPLS 3 với ạ.

Mình cảm ơn team nhé.

P.S: Mình có mua bản quyền lậu từ một bên Trung Quốc. Họ yêu cầu mình gửi Hardware ID rồi họ send file key cho mình kích hoạt. Key của software này dùng theo Hardware ID, có cách nào để fake mọi máy cùng 1 ID để dùng chung key này được không team nhỉ. (Ngoài lề thôi ạ)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hi team,

Cảm ơn team Vn-Z Serials Patches rất rất nhiều vì đã support ae nhiệt tình quá thể. Mong team có thể hỗ trợ tìm giúp mình Cr@ck, patch, key.gen hoặc trial reset cho phần mềm SmartPLS 3 với ạ.

Mình cảm ơn team nhé.

P.S: Mình có mua bản quyền lậu từ một bên Trung Quốc. Họ yêu cầu mình gửi Hardware ID rồi họ send file key cho mình kích hoạt. Key của software này dùng theo Hardware ID, có cách nào để fake mọi máy cùng 1 ID để dùng chung key này được không team nhỉ. (Ngoài lề thôi ạ)

Mod @Hamano Kaito đã có cách giải quyết phần mềm này ở bên dưới:

Ngoc Hung

Gà con
Rất tiếc là mình chỉ có thể tải được ở trang mà mình gửi bạn thôi, các web khác mình không tải được nhé :D Bạn xem có khắc phục được không nhé! ;)
=====

Bản này do là bản cũ, hiện mình vẫn chưa tìm thấy bản này. Để mình dành thời gian lục lọi thêm nếu có mình gửi sau nhé ;)
Cảm ơn bạn rất nhiều. Mình đã tìm cách khắc phục được rồi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin link tai bản full của phần mềm adobe premiere pro cc 2018 với ạ.
cảm ơn!

Link đã được bẻ khóa sẵn cho bạn:

quanquan95

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Photoshop cs6, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Mình thì tìm được một file .LIC để bẻ khóa toàn bộ các ứng dụng ở danh sách bên dưới:
  • AutoSplit™/AutoSplit Pro V5.4.5™ plug-in - split and merge PDF documents
  • AutoBookmark V7.0™ plug-in - manage bookmarks, links, and named destinations
  • AutoBatch V2.5.2™ plug-in - execute batch sequences from a command-line
  • AutoRedact V1.9.11® plug-in - remove sensitive information
  • AutoPagex™ plug-in - page management and editing tools
  • AutoMailMerge V3.3.6™ plug-in- create and email PDF documents from data
  • AutoDocMail V2.3™ plug-in- automatically email PDF documents
  • AutoMassSecure V1.7™ plug-in - secure batches of documents
  • AutoInk V1.9™ plug-in - pen inking tools
  • AutoPortfolio™ plug-in - extract, convert and manage PDF Portfolios
Yêu cầu của tác giả file .LIC này là tải phiên bản mới nhất của các plug-ins bên trên sau đó cài đặt vào máy, và copy file .LIC vào thư mục cài đặt phần mềm là được.
Link download file .LIC:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

=====

Mình thấy có bản này được chia sẻ bên trang nước ngoài, version 4.4 kèm thuốc bên trong.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Link die rồi ạ

hoangpilot

Gà con
Chào mọi người, cho mình xin link tải CorelDraw 2020 bản full, repack, portable, -censor- ạ. Mình tìm ngoài GG toàn die link hoặc giải nén ra toàn tạch. Giờ kiếm CorelDraw khó quá vì ai hầu như cũng xài Adobe. Xin chân thành cảm ơn các bạn !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Photoshop cs6, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Hướng dẫn cài đặt Photoshop CS 6

• Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Ngắt kết nối internet
  • Chạy file setup chọn Try
  • Chọn phiên bản cần cài đặt rồi ấn Instal
  • Copy file Cr@ck “.dll” vào nơi vừa cài đặt phần mềm “C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CS6 (64 Bit)” nếu xài win 64
Link download:
===
Chào mọi người, cho mình xin link tải CorelDraw 2020 bản full, repack, portable, -censor- ạ. Mình tìm ngoài GG toàn die link hoặc giải nén ra toàn tạch. Giờ kiếm CorelDraw khó quá vì ai hầu như cũng xài Adobe. Xin chân thành cảm ơn các bạn !

Bản chuẩn đây bạn, đã bẻ khóa sẵn, cài vào là full:

Hướng dẫn cài đặt CorelDRAW 2020​

• Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender) nếu ko Cr@ck sẽ bị hỏng
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm cứ Next nhé
  • Phần mềm đã được Active sẵn nên cài xong là xài thôi.

hoangpilot

Gà con

Hướng dẫn cài đặt CorelDRAW 2020​

• Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender) nếu ko Cr@ck sẽ bị hỏng
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm cứ Next nhé
  • Phần mềm đã được Active sẵn nên cài xong là xài thôi.
Chân thành cảm ơn bạn đã chia sẻ và hướng dẫn tận tình. Tuy nhiên mình cài đặt xong bản CorelDraw 2020 64bit trên Win 8.1 thì nó hiện ra cái bảng báo thiếu

Sau đó mình có lên trên GG search và vào trang web dll-files.com để tải rồi paste vô thư mục System 32 thì vẫn không được dù đã restart máy nhiều lần. Vậy mong bạn giúp đỡ thêm vì mình đã lâu không cập nhật về công nghệ và không phải dân IT ạ. Tks

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chân thành cảm ơn bạn đã chia sẻ và hướng dẫn tận tình. Tuy nhiên mình cài đặt xong bản CorelDraw 2020 64bit trên Win 8.1 thì nó hiện ra cái bảng báo thiếu

Sau đó mình có lên trên GG search và vào trang web dll-files.com để tải rồi paste vô thư mục System 32 thì vẫn không được dù đã restart máy nhiều lần. Vậy mong bạn giúp đỡ thêm vì mình đã lâu không cập nhật về công nghệ và không phải dân IT ạ. Tks

Bạn lên Google search và cài đủ cho mình những thứ sau để tránh các lỗi liên quan đến phần mềm:
1. Microsoft Visual C++ Redistributable Repack
2. Microsoft .NET Framework All in One 1.1 – 5.7 Offline
3. DirectX
Với lại Windows 8 cũng là một lý do khiến có thể phần mềm bị lỗi, Windows 7 hoặc Windows 10 sẽ tốt hơn bạn ạ :)