Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 162 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mong bạn tìm giúp phần mềm solarwinds mới nhất có thể. Cảm ơn bạn rất nhiều

Hiện tại soft này chưa có thuốc, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì dùng tạm nhé :D

tuanjohnwick97

Búa Gỗ Đôi
Nhờ các bác tìm giúp em 1 phần mềm phản chiếu màn hình giống như Vysor có thể tích hợp được cả Android và IOS chất lượng hình ảnh tốt được không ạ ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ các bác tìm giúp em 1 phần mềm phản chiếu màn hình giống như Vysor có thể tích hợp được cả Android và IOS chất lượng hình ảnh tốt được không ạ ?

Cái này có đúng ý bạn không nhỉ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tại cái proshow produce mình dùng trên win 11 bị lỗi nên tìm thay

Windows 11 đợi 1 thời gian nữa hẵng cài, khi mà nó trở nên hoàn thiện hơn, chứ giờ mới ra tính tương thích của nó còn kém lắm, không phải cái gì mới quá cũng tốt đâu bạn :D

nhat799

Búa Gỗ
Mong team giúp mình tìm After effects 2018 pre-activated, bản nào mà active sẵn á, mình sợ bị virus lắm. Cảm ơn team nhiều ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mong team giúp mình tìm After effects 2018 pre-activated, bản nào mà active sẵn á, mình sợ bị virus lắm. Cảm ơn team nhiều ạ

Hướng dẫn cài đặt Adobe After Effects CC 2018

• Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender) cực kỳ quan trọng nhé
  • Tải phần mềm và giải nén với Winrar
  • Chạy file Setup chọn ngôn ngữ tiếng anh
  • Bỏ tích Home Page hoặc Advertising (Quảng cáo đó)
  • Nếu bạn đã cài Microsoft Visual C++ Full thì có thể bỏ tích cả 2 dấu
  • Ấn Install là xong.
  • Chúc bạn thành công
Link download:

nhat799

Búa Gỗ

Hướng dẫn cài đặt Adobe After Effects CC 2018

• Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender) cực kỳ quan trọng nhé
  • Tải phần mềm và giải nén với Winrar
  • Chạy file Setup chọn ngôn ngữ tiếng anh
  • Bỏ tích Home Page hoặc Advertising (Quảng cáo đó)
  • Nếu bạn đã cài Microsoft Visual C++ Full thì có thể bỏ tích cả 2 dấu
  • Ấn Install là xong.
  • Chúc bạn thành công
Link download:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cám ơn admin nhiều

Ngoc Hung

Gà con

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ bạn tải giúp Axolot XlsSpreadSheet 3.00.12:

Link đó mình không down được nhưng mình tìm được bản khác cho bạn:

Mật khẩu giải nén có ở trong file.

Ngoc Hung

Gà con
Link đó mình không down được nhưng mình tìm được bản khác cho bạn:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Mật khẩu giải nén có ở trong file.
Cảm ơn bạn rất nhiều. Rất mong bạn có thể giúp vì bản bạn giới thiệu không tương thích với Delphi 10.4. Bạn có thể thử với link sau được không:

Xin cảm ơn một lần nữa

fansex

Búa Gỗ Đôi
Có bác nào có bản Jetaudio vx fosi thì cho em với, em cái bản plus nó không có mục convert video mà em thì hay dùng nó.
Em tìm trên mạng thì link die mất tiêu, hồi xưa có lưu bản vx fosi mà không hiểu sao mất tiêu luôn…
Em xin cám ơn!

camon

Búa Đá
Bạn nào có Cr@ck phần mềm Photo Pos Pro Premium 3.72 Build 27, cho mình xin , cám ơn các bạn nhiều

camon

Búa Đá
Không thấy link để download bạn ơi , bạn cho mình link nhé , cám ơn bạn nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bạn rất nhiều. Rất mong bạn có thể giúp vì bản bạn giới thiệu không tương thích với Delphi 10.4. Bạn có thể thử với link sau được không:

Xin cảm ơn một lần nữa

Rất tiếc là mình chỉ có thể tải được ở trang mà mình gửi bạn thôi, các web khác mình không tải được nhé :D Bạn xem có khắc phục được không nhé! ;)
=====
Có bác nào có bản Jetaudio vx fosi thì cho em với, em cái bản plus nó không có mục convert video mà em thì hay dùng nó.
Em tìm trên mạng thì link die mất tiêu, hồi xưa có lưu bản vx fosi mà không hiểu sao mất tiêu luôn…
Em xin cám ơn!

Bản này do là bản cũ, hiện mình vẫn chưa tìm thấy bản này. Để mình dành thời gian lục lọi thêm nếu có mình gửi sau nhé ;)