Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 153 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm phần mềm Intel Parallel Studio XE 2020 U4 cho linux

cảm ơn nhóm

Mình chỉ thấy bản cho Windows thôi bạn ạ :D Bạn có thể thiết lập 1 máy ảo Windows trong Linux để sử dụng xem có khả thi không nhé, hoặc dùng phần mềm nào đó cùng tính năng thôi bạn ạ ;)

huyhaivu

Búa Gỗ Đôi
Dạ em xin nhóm tìm giúp phần mềm Auto Clicker by Murgee.com v16.1, Windows 10 64 bit, em xin cảm ơn nhóm nhiều ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Dạ em xin nhóm tìm giúp phần mềm Auto Clicker by Murgee.com v16.1, Windows 10 64 bit, em xin cảm ơn nhóm nhiều ạ.

Cái bạn nói mình không tìm thấy, bạn dùng thử phần mềm bên dưới xem sao:

huyhaivu

Búa Gỗ Đôi
Cái bạn nói mình không tìm thấy, bạn dùng thử phần mềm bên dưới xem sao:
Dạ vâng em cảm ơn bác nhiều ạ. Phần mềm bác gửi hình như nó không có kiểu gán nhiều Hotkeys (dạng Ctrl + S,D,F,G....) cho nhiều vị trí nhấp chuột trên màn hình ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Dạ vâng em cảm ơn bác nhiều ạ. Phần mềm bác gửi hình như nó không có kiểu gán nhiều Hotkeys (dạng Ctrl + S,D,F,G....) cho nhiều vị trí nhấp chuột trên màn hình ạ.

Thế bạn vào topic tổng hợp ở phần chữ ký của mình, rồi tìm phần mềm tương ứng nhé. Mình post đủ các thể loại phần mềm lên diễn đàn này luôn rồi :D

Hamano Kaito

Moderator
Bác gửi em cái, lười quá :D
Sếp làm biếng nha ! {doublegun}

TUNGTEK

Gà con
Chào các bạn, vui lòng giúp mình MailStore Server phiên bản 13 không ?
Cảm ơn các bạn !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào các bạn, vui lòng giúp mình MailStore Server phiên bản 13 không ?
Cảm ơn các bạn !

Bạn qua topic bên dưới nhé:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ bạn hỗ trợ mình phần mềm Office tab Enterprise 14.10

Bạn vào topic bên dưới, phần mềm này mình đã post lên diễn đàn trước đây:
=====
Team có kiếm được Cr@ck của bản game Plants vs Zombies Gargen Warface không ak :))

Rất tiếc hiện tại không có cr@ck nào chơi được bạn nhé, bạn có thể chơi các phiên bản cũ hơn đã được post trong diễn đàn:

Hamano Kaito

Moderator