Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 151 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mình cần tìm phần mềm Reg Organizer dọn rác máy tính kèm thuốc. Mong bạn giúp. Cảm ơn nhé.

Hamano Kaito

Moderator
Mình cần tìm phần mềm Reg Organizer dọn rác máy tính kèm thuốc. Mong bạn giúp. Cảm ơn nhé.
Dọn dẹp rác mình khuyến cáo bạn dùng soft này | https://www.builtbybel.com/ms-apps/cleanmgrplus
Nó tiện lợi, có mã nguồn và giải thích rõ từng mục dọn. Đừng dùng soft Reg Organizer nó chỉ tổ làm máy bạn chạy chậm hơn và lỗi
---
Thêm ý nữa là nó có mã nguồn mở, tha hồ soi source

DT malicious

Gà con
Phần mềm IDA này ko phải dễ cr-ack đâu bạn. Mà mình đọc trong topic đó có thấy ghi bị virus gì đâu nhỉ?
Chỉ thấy là soft chạy bị lỗi do cra-ck ko hoàn chỉnh thôi <== chắc cra-ck hơi khó nếu ko đọc note từ tác giả
Vâng ạ, nhưng thầy em bảo trên trang rutracker với trang ninite toàn malware nguy hiểm, :(

Hamano Kaito

Moderator
Vâng ạ, nhưng thầy em bảo trên trang rutracker với trang ninite toàn malware nguy hiểm, :(
Thầy của bạn nhắc khéo bạn đấy. Đừng chơi cr-ack nữa đấy
Ahahah, mà mình nói thật ninite này mà có malware thì người ta đồn ầm lên đấy
Nó nổi tiếng lắm đấy bạn ko dễ gì cài cắm malware vào để đi tong cái hệ thống mà nó đã tạo ra đâu

DT malicious

Gà con
v
Thầy của bạn nhắc khéo bạn đấy. Đừng chơi cr-ack nữa đấy
Ahahah, mà mình nói thật ninite này mà có malware thì người ta đồn ầm lên đấy
Nó nổi tiếng lắm đấy bạn ko dễ gì cài cắm malware vào để đi tong cái hệ thống mà nó đã tạo ra đâvậy co
vậy còn rutracker thì sao ạ, hôm nay em vừa tải cái ide 6.8 kia về cài là dùng luôn, cũng ko thấy bảo Cr@ck này nọ, nên giờ em thấy hơi sợ rồi ạ

Hamano Kaito

Moderator
v

vậy còn rutracker thì sao ạ, hôm nay em vừa tải cái ide 6.8 kia về cài là dùng luôn, cũng ko thấy bảo Cr@ck này nọ, nên giờ em thấy hơi sợ rồi ạ
Chắc bạn tải bản repack thôi mà ! Nếu dính virus thì bây giờ máy bạn ko có yên lành để bạn ngồi chat với mình đâu
Nga, China hay bất cứ cra-cker nào cũng vậy. Sẽ có người tốt và người xấu trang bạn đang dùng đó là trang tốt nhất của Nga đấy cho kéo torrent free mà ko đòi hỏi
Cra-ck soft xong up lên cho người gần xa xài. Vậy là bạn đủ biết họ tốt thế nào rồi
---
Còn nếu bạn sợ thì dùng bản quyền (ủng hộ DEV). Chứ giờ ko biết giải thích thế nào để bạn hiểu nữa
Mà bạn dùng đến Ida thì có lẽ bạn cũng hiểu đôi chút về cra-ck rồi nhỉ? đảo ngược đấy

iprovn

Búa Đá
nhờ nhóm tìm hộ thuốc của phần mềm RDM - GUI for Redis. Các version từ 2019 đến hiện tại ạ.
Trước nó cho free mà giờ nó yêu cầu phí mới cho xài.
Trang chủ của soft đây:

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hi Add, cho em xin phần mềm làm da Skin finner 4.0 với ạ , cám ơn add nhiều nè

Bản 3.0 thôi bạn ạ, 4.0 chưa có:
==
nhờ nhóm tìm hộ thuốc của phần mềm RDM - GUI for Redis. Các version từ 2019 đến hiện tại ạ.
Trước nó cho free mà giờ nó yêu cầu phí mới cho xài.
Trang chủ của soft đây:

Hiện tại phần mềm này của bạn chưa có thuốc, bạn dùng phần mềm khác có cùng tính năng nhé ;)

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
XIn Thớt cho mình phần mềm Smallpdf dùng offline với , online dùng phần cơ bản được , nhưng chuyên sâu tý là bắt đóng 25 USD /tháng , phê quá , xin cảm ơn
a5d546f7f540bb865466ce1e2a1dc1f7.svg

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
XIn Thớt cho mình phần mềm Smallpdf dùng offline với , online dùng phần cơ bản được , nhưng chuyên sâu tý là bắt đóng 25 USD /tháng , phê quá , xin cảm ơn
a5d546f7f540bb865466ce1e2a1dc1f7.svg

Mình tìm thuốc mà không có, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì sử dụng nhé ;)