Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 146 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mong ad tìm giúp phần mềm chỉnh sửa ảnh áp dụng Ai là luminar-ai

thấy quảng cáo em ham quá

Link download cho bạn:

Chào các bác, e có 1 phần mềm của Nhật, thông thường phần mềm này cài xong thì do bị lỗi nên nó tự động reset 30 ngày dùng thử, có nghĩa là cứ hết 1 ngày thì ngày sau nó lại báo vẫn còn 30 ngày. Nhưng đột nhiên không hiểu sao máy của e nó lại bị gì đó rồi nó ko reset cho nữa mà nó đếm ngày hết hạn, đến khi hết hạn thì không dùng được nữa. bác nào có thể Cr@ck hoặc bằng cách nào đó reset được ngày sử dụng ko ạ,
File cài đặt của Soft ạ
E đã thử mọi cách như thay đổi MAC, Gỡ full vv mà vẫn ko được
Em cảm ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

open123

Gà con
Mong ad tìm giúp mình pm này: NitroAccelerator Turbo 6.7.10.0 x64 . Cái này dùng để nén packet khi truyền dữ liệu Client <-> SQL Server, mấy con server ở hạ tầng mạng kém cần cái này kinh khủng. Tìm đỏ mắt mấy ngày không thấy chỗ nào có :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mong ad tìm giúp mình pm này: NitroAccelerator Turbo 6.7.10.0 x64 . Cái này dùng để nén packet khi truyền dữ liệu Client <-> SQL Server, mấy con server ở hạ tầng mạng kém cần cái này kinh khủng. Tìm đỏ mắt mấy ngày không thấy chỗ nào có

Hiện tại phần mềm này chưa có thuốc, bạn dùng phần mềm khác cùng tính năng nhé ;)

Ly Xuan Thanh

Búa Gỗ
Nhờ team tìm giúp mình license phần mềm Radmin 3.5.2 cho Win 10 với ạ. Xin chân thành cảm ơn nhóm .

iandme

Gà con
NHờ nhóm tìm giúp mình phần mềm chuyển đổi định dạng video từ MP4 sang DAT mình xin cảm ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ team tìm giúp mình license phần mềm Radmin 3.5.2 cho Win 10 với ạ. Xin chân thành cảm ơn nhóm .

Phần mềm này mình đã post lên diễn đàn trước đây, bạn có thể thử ở bên dưới:

tuandao2710

Búa Gỗ
Nhờ ad tìm giúp cho mình phần mềm reFX Nexus 3, Windows 10 64bit. Xin chân thành cảm ơn ad ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ ad tìm giúp cho mình phần mềm reFX Nexus 3, Windows 10 64bit. Xin chân thành cảm ơn ad ạ.

Mình chỉ có bản 2 thôi, bạn có thể dùng ở bên dưới nếu muốn, dung lượng file 31.99GB:

Putis2

Gà con
Nhờ các anh tìm giúp em phần mềm Autodesk Revit 2019 hoặc 2020 đều được, windows 10 64 bit.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ các bạn tìm giúp mình License, thuốc của phần mềm gerber V12 . Thank

Bản 12 mình không có, mình chỉ có bản 10.2 thôi. Nếu quan tâm bạn có thể tải ở bên dưới:
===
Nhờ các anh tìm giúp em phần mềm Autodesk Revit 2019 hoặc 2020 đều được, windows 10 64 bit.

Bản 2020 dành cho bạn:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
xin chào, bạn có thể chia sẽ key cho phần mềm này ko

Bạn download link bên dưới nhé:
@AhxiChan