Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 145 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Truongvu2999

Gà con
Nhờ admin tìm hộ phần mềm nào có thể convert video .mp4 (được download từ youtube về máy tính) sang file video có thể copy vào usb đọc được trên đầu đĩa karaoke 5 số cali chạy usb

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Em thiết tha cần bản Quay Phim màn hình Action! Vì bài trên diễn đàn đã fix nên không sử dụng được?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Em thiết tha cần bản Quay Phim màn hình Action! Vì bài trên diễn đàn đã fix nên không sử dụng được?

Bạn tải file thuốc mới nhất ở link bên dưới:

chào bác ad, sắp qua năm mới chúc bác ad 1 năm mới tràn đầy năng lượng, hạnh phúc, thành công
nhân tiện bác ad cho e xin phần mềm : Pixellu SmartAlbum bản full Cr@ck và phần mềm Funny Designer
Cám ơn bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
chào bác ad, sắp qua năm mới chúc bác ad 1 năm mới tràn đầy năng lượng, hạnh phúc, thành công
nhân tiện bác ad cho e xin phần mềm : Pixellu SmartAlbum bản full Cr@ck và phần mềm Funny Designer
Cám ơn bác

SmartAlbum mình đã post trong diễn đàn:

Funny Designer bản 6:

quangnnvv

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình
CareUEyes Pro 2.0.0.8 dành cho Window 7. Xin chân thành cảm ơn & hậu tạ nhóm.

2111002640

Búa Gỗ
hi man

cho mình xin Cr@ck hoặc lincense của phần mềm FabulaTech USB over Network, phiên bản càng mới càng tốt, tks a.c

louislumos

Rìu Vàng Đôi
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Wondershare PDFelement 8 (Build mới nhất tính đến ngày 30/12/2020 là 8.0.8.244) - Windows 10 64bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm.

Anh em ai có phần mềm Convert RC này cho mình với. cảm ơn

leaderhero

Búa Đá
Xin chào tất cả các thành viên của diễn đàn!

Vn-Z Serials Patches team
- Hôm nay mình rất vui được lập topic này để bắt đầu một công cuộc mới, một hành trình mới, để kế tụng và phát huy những gì tốt đẹp nhất của các đàn anh, đàn chị, của nhóm để lại.

Vn-Z Serials Patches team là ai?
Vn-Z Serials Patches team là một nhóm các thành viên của diễn đàn ưa thích trong việc tìm kiếm bản miễn phí của các phần mềm để giúp đỡ các thành viên khác.

Vn-Z Serials Patches team phải làm những gì?
Nhiệm vụ của nhóm là lên Google tìm kiếm, kiểm tra các phần mềm do các thành viên yêu cầu (trong khả năng cho phép), sau đó tải về, kiểm tra và chạy thử ở trên máy của cá nhân trước sau đó tiến hành upload lên để các thành viên sử dụng (Việc này tránh các phần mềm có cài mã độc).

Vn-Z Serials Patches team có những quyền lợi gì?
Nhóm hoạt động hoàn toàn phi lợi nhuận, chủ yếu dựa vào niềm đam mê công nghệ thông tin và muốn giúp đỡ mọi người trong công cuộc sử dụng bản quyền hợp pháp các phần mềm. Vì vậy các thành viên trong nhóm có những quyền lợi như "được" đối mặt với nhiều loại virus, "được" upload, download các phần mềm về để kiểm tra và chạy thử. Tuy nhiên nói vui vậy, chứ quyền lợi, phần thưởng trên hết mà chúng ta đạt được đó là kiến thức, và số lượng những phần mềm chúng ta được trải nghiệm và sử dụng qua.

Các thành viên khi yêu cầu phải làm những gì?

Do nhóm hoạt động phi lợi nhuận, vậy nên để tạo ra một bầu không khí vui vẻ, hài hòa thì đề nghị các thành viên yêu cầu lịch sự, nhã nhặn, nếu không thể giúp được cũng phải vui vẻ, không chửi bới. Và trước khi yêu cầu, đề nghị các thành viên tìm kiếm trên Google và trên diễn đàn trước, nếu không có diễn đàn nào post về phần mềm đó, hoặc có diễn đàn post nhưng link bị die, hoặc có diễn đàn post, link không die nhưng phần mềm không hoạt động thì lúc này các bạn mới tiến hành yêu cầu. Yêu cầu có thể nhiều cách khác nhau, nhưng cơ bản phải có những nội dung sau:

Ví dụ bạn muốn nhờ nhóm tìm phần mềm AutoCAD, phiên bản 2008, hệ điều hành Windows 7, 32 bit, thì các bạn viết như sau:

Rất mong nhóm sẽ nhận được sự ủng hộ của mọi người, và hy vọng những thành viên có khả năng và tâm huyết của diễn đàn sẽ cùng tham gia nhóm, để phát triển và duy trì nhóm hoạt động như xưa, tất cả vì các thành viên của VN-Zoom yêu dấu! Và trong một thời điểm nào đó thích hợp, bản thân mình có thể bỏ tiền túi ra để thưởng card điện thoại cho những thành viên của nhóm có đóng góp nhiệt tình. Chỉ đơn giản là giúp đỡ cộng đồng trong khả năng và nhận thức cho phép thôi

Chúc tất cả vui vẻ và hạnh phúc!
EdrawMax bản mới nhất, hình như là 10.5 cho Windows 10, 64 bit.
Mình có tìm được bản trên Vịnh cướp biển, set up rồi mở lên nhưng sử dụng được tí là lỗi. Trong 4rum có bạn post 1 bài nhưng mình down về bị phần mềm diệt virus block, không sử dụng nữa. Nên nhờ các cao nhân tìm bản ổn định sử dụng. THANKS

Mình tải bản từ trang chủ chạy thì thấy không bị lỗi, vậy chắc là nguyên nhân do xxx, tiếc là phải xxx mới có nhiều tính năng được :D

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
EdrawMax bản mới nhất, hình như là 10.5 cho Windows 10, 64 bit.
Mình có tìm được bản trên Vịnh cướp biển, set up rồi mở lên nhưng sử dụng được tí là lỗi. Trong 4rum có bạn post 1 bài nhưng mình down về bị phần mềm diệt virus block, không sử dụng nữa. Nên nhờ các cao nhân tìm bản ổn định sử dụng. THANKS

Mình tải bản từ trang chủ chạy thì thấy không bị lỗi, vậy chắc là nguyên nhân do xxx, tiếc là phải xxx mới có nhiều tính năng được

Bạn down về bị antivirus block, bạn tắt tính năng bảo vệ của antivirus đi là sẽ như bình thường nhé ;)

FujiToday

Búa Gỗ
Mình cần tìm cr@ck cho phần mềm GitKraken không biết bác nào có ko nhỉ ?
Cảm ơn.