Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 144 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ admin tìm Cr@ck của phần mềm NimbleText, homepage của sản phẩm:

Thanks admin nhiều !

Link tải file cài đặt bạn vui lòng tải từ trang chủ, còn đây là file p@tch phần mềm:
====
Cảm ơn bạn, bản này mình có rồi ạ. Mình tìm hoài không thấy nên mới lên đây nhờ cậy

Mấy phần mềm kiểu này nó cũng nhiều mà bạn, bạn có thể dùng phần mềm nào đó khác cùng tính năng ;)

nguyenbin1368

Búa Đá
Mấy phần mềm kiểu này nó cũng nhiều mà bạn, bạn có thể dùng phần mềm nào đó khác cùng tính năng

Mình cũng so sánh nhiều soft nhưng thấy thằng này dễ thao tác, ngon, nhanh nhất với chế độ cắt nối không cần encoder. Ngày xưa có dùng Boilsoft cũng ngon nhưng giờ lỗi thời, ko hỗ trợ code video mới và rất hay bị lỗi out, đơ. Bạn biết soft nào giới thiệu mình với.

tuanjohnwick97

Búa Gỗ Đôi
các bác cho em xin 1 phần mềm dọn dẹp rác hê thống máy tính , trước e có dùng avast theo tư vấn cửa các bác đã dùng thuốc nhưng nó vẫn báo "hết trial", dù đã dùng thuốc !
Em xin cảm ơn !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ admin tìm giùm em License phần mềm Palisade Decision Tools 8, em tìm mãi không có.
Palisade DecisionTools Industrial 8

Mình chỉ kiếm được bản 5.5, hy vọng bạn có thể dùng tạm nó. Khi nào có bản mới mình sẽ chia sẻ cho bạn sau:
=====
các bác cho em xin 1 phần mềm dọn dẹp rác hê thống máy tính , trước e có dùng avast theo tư vấn cửa các bác đã dùng thuốc nhưng nó vẫn báo "hết trial", dù đã dùng thuốc !
Em xin cảm ơn !

CCleaner mà dùng thôi bạn :D Topic bên dưới sẽ cung cấp cho bạn đủ mọi thứ:

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Mình chỉ kiếm được bản 5.5, hy vọng bạn có thể dùng tạm nó. Khi nào có bản mới mình sẽ chia sẻ cho bạn sau:
No quote

Bản này chỉ chạy excel 2013 32 bit Mod ơi, em mới thử. Mod xem có cách nào có bản 7 hay 8 cho em xin nha Mod. Em cảm ơn bác.

JackSps

Búa Gỗ Đôi
Nhờ team kiếm dùm em phần mềm powerworld, phiên bản càng mới càng tốt ạ. Em dùng windows 10 64bit. Em cám ơn rất nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bản này chỉ chạy excel 2013 32 bit Mod ơi, em mới thử. Mod xem có cách nào có bản 7 hay 8 cho em xin nha Mod. Em cảm ơn bác.

Chắc bạn phải hạ xuống Excel 2013 32 bit trở xuống để dùng thôi, chứ hiện tại phiên bản mới hơn chưa có bạn nhé ;)
=====
Nhờ team kiếm dùm em phần mềm powerworld, phiên bản càng mới càng tốt ạ. Em dùng windows 10 64bit. Em cám ơn rất nhiều.

Phần mềm bạn nói chưa có thuốc, bạn dùng phần mềm khác cùng tính năng nhé ;)

JackSps

Búa Gỗ Đôi
Chắc bạn phải hạ xuống Excel 2013 32 bit trở xuống để dùng thôi, chứ hiện tại phiên bản mới hơn chưa có bạn nhé
=====

Phần mềm bạn nói chưa có thuốc, bạn dùng phần mềm khác cùng tính năng nhé
Vậy nhờ team kiếm dùm em phầm mềm DIgSILENT luôn vs ạ.

takizu

Gà con
Mình cần tìm xóa file ko thể xóa được của Win 10, đã thử Unlocker và PCHunter cũng ko ăn thua