Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 123 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

yeunhau34

Gà con
Bản mới đó là mình lấy từ 1 cracker share trong diễn đàn board4all đó. Mình không thấy có phản hồi nào là không dùng được cả, cho nên:
1. Bạn kiểm tra lại xem sao.
2. Mình đã up 1 bản cũ hơn của phần mềm này lên diễn đàn, bạn có thể cài đặt và dùng nó (mình đã test thử trực tiếp bản này tại thời điểm mình post phần mềm thì hoàn toàn ok, có ảnh screenshot đi kèm).
====
mình đã làm mấy lần rồi mà vẫn ko đc
bản sau thì ok

thanks bạn

yeunhau34

Gà con
bạn thử xem nhé;
bạn nên down cái ssms 17.9.1 có debug câu lệnh dùng ngon hơn; từ phiên bản 18++ là MS họ bỏ phí vãi.
tôi cũng đang dùng 17.9.1
Mã:
http://www.mediafire.com/file/4sxnks8rbb31lkf/SoftTree_SQL_Assistant_11.0.35_Enterprise_Edition.rar/file

vẫn bị dính trial bạn ah!

Asteraceae

Gà con
Phần mềm bạn chưa có thuốc, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì dùng nhé ;)
===
Mình có thấy một bản của MacOS full bộ, không biết có cách nào chuyển đổi file để cài trên máy win không ? Mình giải nén file .dmg ra thì chỉ xem được ảnh với đống tệp chứ không chạy phần mềm được, ngoài chạy máy ảo có cách khác để cài phần mềm không bác ?

Hamano Kaito

Moderator
Mình có thấy một bản của MacOS full bộ, không biết có cách nào chuyển đổi file để cài trên máy win không ? Mình giải nén file .dmg ra thì chỉ xem được ảnh với đống tệp chứ không chạy phần mềm được, ngoài chạy máy ảo có cách khác để cài phần mềm không bác ?

OS khác nhau sẽ có cách để thực thi file khác nhau. Cái đó gọi là độc quyền ko lẫn vào đâu được
Nếu như App của MAC mà chạy được trên OS Win thì đâu còn gọi là OSmac nữa phải ko bạn.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
vậy có của iclick không ạ ?

Không có bạn nhé :) Bạn xem có ứng dụng nào cùng tính năng thì bạn sử dụng nhé ;)
====

Giờ còn mỗi cách chạy máy ảo thôi bạn ạ, còn lý do còn lại thì mod Hamano Kaito đã giải thích rồi :)

MrSotrack

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Prinect Signa Station (Portable) phiên bản 4.5 hoặc 2017 nhé, dùng cho Windows 10 x64. Mình xin cảm ơn nhóm rất nhiều!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Prinect Signa Station (Portable) phiên bản 4.5 hoặc 2017 nhé, dùng cho Windows 10 x64. Mình xin cảm ơn nhóm rất nhiều!

Phần mềm bạn nói mình chưa tìm thấy thuốc hay cr@ck bạn nhé :) Bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng mà miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc thì dùng thay thế nhé ;)

MrSotrack

Gà con
Phần mềm bạn nói mình chưa tìm thấy thuốc hay cr@ck bạn nhé :) Bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng mà miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc thì dùng thay thế nhé ;)
Cr@ck thì mình có, nhưng mình muốn sử dụng phần mềm trên máy bị khoá quyền admin nên muốn hỏi có cách nào để trích ra bản portable của phần mềm này không? Nếu bạn cần thêm thông tin mình có thể gửi toàn bộ bản cài đặt cũng như Cr@ck của phần mềm này nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp phần mềm AppGini, website: https://bigprof.com/appgini/
Cảm ơn mọi người nhiều.

Rất tiếc phần mềm này của bạn chưa có thuốc, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì dùng nhé :D
======
Cr@ck thì mình có, nhưng mình muốn sử dụng phần mềm trên máy bị khoá quyền admin nên muốn hỏi có cách nào để trích ra bản portable của phần mềm này không? Nếu bạn cần thêm thông tin mình có thể gửi toàn bộ bản cài đặt cũng như Cr@ck của phần mềm này nhé

Nếu có bạn có thể chia sẻ thuốc cho mình để mình share lại cho mọi người cùng dùng thôi, chứ còn bào chế ra phiên bản phần mềm Portable thì nó nằm ngoài khả năng của mình :)