Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 70 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

atuxla

Búa Gỗ
Các bạn có path của phần mềm sql navigator 7.2 for oracle ko cho mình xin với

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Ui thanks bạn nhiều đúng thứ mình cần :D

Mình cũng định test phần mềm này nhưng làm biếng vì đã có bạn test rồi. Nếu được bạn post cái hình ảnh test phần mềm lên cho mình để mình lấy làm hình ảnh dữ liệu để tạo 1 topic mới về phần mềm này, chia sẻ cho anh em trong diễn đàn với nhé :D

kienvang0302

Gà con
Hoàn toàn được chứ sao lại không hả bạn :D
1. Red Giant TRAPCODE SUITE 15
No quote
2. Red Giant MAGIC BULLET SUITE 13
No quote
3. Red Giant VFX SUITE
Riêng với link 3 thì bạn bấm vào link Google bên dưới rồi chọn kết quả đầu tiên và download chúng về máy nhé :)

Còn bộ Red Giant Complete Suite bản 2018 mình post lên diễn đàn thì mình sẽ tiến hành update phiên bản 2019 sau :) Nếu bạn cần bạn có thể vào link Google bên dưới để tải về:

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn VN-Zoom! :)
Cảm ơn bạn lần nữa hehe (y)

blackshoe

Gà con
Nhờ các bạn tìm giúp mình phần mềm duyệt web Kameleo 1.8, Windows 10 x64.
Cảm ơn các bạn :)

blackshoe

Gà con
Bạn thử vào đây xem sao
Phần mềm này download về được, mà bắt phải thanh toán mới xài được bạn

@blackshoe | Ko biết bạn dùng trình duyệt gì nhỉ ? Nếu dùng Firefox thì có chức năng bảo vệ Fingerprinting
@NgoHungCuong | Vào trang đó down thì được nhưng có 1 cái nữa là khi cài nó bắt phải trả tiền mới cho truy cập soft
Mình đang dùng chrome, FF thì lâu rồi mình không dùng, để mình tải về xem sao, mà mình nghĩ chắc FF nó ko mạnh về mặt chống finger print bằng Kameleo được, nhìn clip nó giới thiệu thấy hay ghê :D

Hamano Kaito

Moderator
Ai nói là Firefox ko mạnh về chống nhận dạng vân tay vậy bạn !?? Mấy trình duyệt đó cũng dựa trên các nguồn source mà firefox lẫn chrome đang dùng đấy thôi.
Cái chính là bạn cảm thấy yên tâm như thế nào khi dùng firefox lẫn chrome. Với lại có những tiện ích chống truy quét vân tay khá ổn đó bạn à. Hãy tận dụng những thứ Free hết khả năng trước đã, nếu ko hợp nữa mới tìm đến những thay thế khác

blackshoe

Gà con
Mình xem clip giới thiệu của Kameleo, thấy nó cực mạnh, các bạn cũng có thể xem thử có đúng mạnh hơn FF ko:

hnhh2t

Búa Đá
Xin phần mềm ispring 9.7 việt hoá hệ điều hành 64bit. Cảm ơn các bác nhiều

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Xin phần mềm ispring 9.7 việt hoá hệ điều hành 64bit. Cảm ơn các bác nhiều
Bạn qua bài này của MOD để xem nhé:

Hamano Kaito

Moderator
@blackshoe | Mình xem video thấy 1 thay đổi hồ sơ (add-on có thể làm được điều này), 2 thay đổi proxy (add-on vẫn có thể thay đổi được điều này). 3 kiểm tra các mục bảo mật firefox vẫn làm tốt chán. Ko nhận dạng được vân tay. Check leak IP vẫn tốt luôn nói chung soft đó nó tập hợp các cách thức của add-on lại làm 1 cho dễ quản lý thôi
-------------
Muốn an toàn bảo mật 100% thì ko thể nào được, chỉ có thể phòng ngừa thôi.
------------
Nếu bạn quan tâm đến bảo mật tối cao cho firefox thì ghé và 2 trang này
Trang 1 cài khá dễ | https://github.com/intika/Librefox/
Trang 2 cài hơi rắc rối tí | https://github.com/ghacksuserjs/ghacks-user.js
Đối với Chrome thì ko có bảo mật được, vì source của họ khó mà giống Firefox (kiểu mở rộng cho người dùng quản lý)

Sửa lần cuối: