Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 34 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn. Mình cài thành công rồi, phần mềm này chất lượng view trong mạng LAN ngon + mượt hơn VNC. Tiếc là không có app cho điện thoại để view cho tiện.

Nếu được thì bạn có thể chụp ảnh màn hình phần mềm lên đây cho mình để mình post lên diễn đàn, chia sẻ cho các thành viên khác tải và sử dụng. Rất cảm ơn bạn đã test phần mềm thành công! :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Ở diễn đàn đã có topic nói về phần mềm này rồi bạn nhé. Chi tiết bạn xem bên dưới:
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào sếp sòng ! rãnh ran ko biết làm gì, nên làm cách patch trial cho sếp đăng soft mới nhé.
Link | No quote
Link tải soft : http://www.datensen.com/mongodb-design-tool.html

Còn soft Magic Desktop gì gì đó trước bác đưa cho em và còn 1 số soft ở các page trước cũng chưa test được đây. Giờ đang lu bu, để thiết kế hôm nào ngồi test bác à :D
Cảm ơn bác nhiều :D

Hamano Kaito

Moderator
Còn soft Magic Desktop gì gì đó trước bác đưa cho em và còn 1 số soft ở các page trước cũng chưa test được đây. Giờ đang lu bu, để thiết kế hôm nào ngồi test bác à :D
Cảm ơn bác nhiều :D

Desktop magic đó chưa hoàn thành đâu. Sếp ko cần test nữa, mình đã có bản fix chính thức rồi nhưng chưa muốn công khai
Còn soft mới đưa ở #664 thì mình ko chắc ăn lắm, vì mình chỉ làm patch cho trên nên win 8.1 64b.
Là patch đấy nha, ko phải là kiểu nén .rar đâu. <== Cài soft chạy 1 lần, sau đó chạy patch

gonzo1982

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm kiếm hộ mình

Windows 7 (64 bit) - Autodesk 3ds max 2020

Xin chân thành cảm ơn nhóm

senshin2408

Búa Đá
Ở diễn đàn đã có topic nói về phần mềm này rồi bạn nhé. Chi tiết bạn xem bên dưới:

Cân 100 like lận mà mình đang cần gấp. Mình có mỗi 21 likes. Vài lần post share nhưng ko đươc duyệt ma ko biet ly do nên nản chả post nữa. Giúp mình gấp nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm kiếm hộ mình

Windows 7 (64 bit) - Autodesk 3ds max 2020

Xin chân thành cảm ơn nhóm

Mình tìm phần mềm này ở trên mạng có nhiều mà bạn. Tuy nhiên theo đúng nguyên tắc mình phải test cho bạn trước rồi mới post lên nhưng mà đơn vị mình không lắp Wifi, bản thân mình đang dùng mạng 3G nên không thể tải phần mềm này về (nặng tới gần 4GB), chỉ tải những phần mềm nhẹ về test trên máy được thôi. Tuy nhiên nếu bạn cần gấp thì mình đã gửi link tải cho bạn qua hòm thư tin nhắn trên diễn đàn rồi nhé (do vấn đề bản quyền).
====
Cân 100 like lận mà mình đang cần gấp. Mình có mỗi 21 likes. Vài lần post share nhưng ko đươc duyệt ma ko biet ly do nên nản chả post nữa. Giúp mình gấp nhé

Đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân rồi nhé. Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn.

Có tìm được Pro Tools Ultimates 2018 không Admin ơi?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có tìm được Pro Tools Ultimates 2018 không Admin ơi?

Mình tìm được bản Avid Pro Tools HD Full 12.5.0.395 mới nhất nhưng có thuốc hiện tại cho bạn. Đã gửi link download qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn, vì vấn đề bản quyền DMCA.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tim ho minh voi : camtasia 2019, key trong forum k dung dc
Thanks

Có 2 phương án sau (cả 2 phương án đều dùng thuốc, không dùng key, vì key cơ bản đều die):
1. Bạn dùng bản 2018 đã được mình post trong diễn đàn:
2. Bạn dùng bản 2019 mà mình kiếm được ở trên mạng, đã gửi qua hòm thư tin nhắn cá nhân cho bạn ở trên diễn đàn do vấn đề bản quyền DMCA.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn.

Mình tìm được bản Avid Pro Tools HD Full 12.5.0.395 mới nhất nhưng có thuốc hiện tại cho bạn. Đã gửi link download qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn, vì vấn đề bản quyền DMCA.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)
Cám ơn bạn. Sẵn tiện có bản Cubase mới nhất không bạn ^^!

gonzo1982

Búa Gỗ
Mình tìm phần mềm này ở trên mạng có nhiều mà bạn. Tuy nhiên theo đúng nguyên tắc mình phải test cho bạn trước rồi mới post lên nhưng mà đơn vị mình không lắp Wifi, bản thân mình đang dùng mạng 3G nên không thể tải phần mềm này về (nặng tới gần 4GB), chỉ tải những phần mềm nhẹ về test trên máy được thôi. Tuy nhiên nếu bạn cần gấp thì mình đã gửi link tải cho bạn qua hòm thư tin nhắn trên diễn đàn rồi nhé (do vấn đề bản quyền).
====

Đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân rồi nhé. Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn.
Cảm ơn bạn nheiefu

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cám ơn bạn. Sẵn tiện có bản Cubase mới nhất không bạn ^^!

Mình search 1 cái là ra luôn kết quả ở trên Google. Bạn bấm vào link Google bên dưới rồi chọn ngay kết quả đầu tiên để download phần mềm về máy nhé. Do vấn đề bản quyền nên mình không thể share link trực tiếp ở đây cho bạn được.

Mình search 1 cái là ra luôn kết quả ở trên Google. Bạn bấm vào link Google bên dưới rồi chọn ngay kết quả đầu tiên để download phần mềm về máy nhé. Do vấn đề bản quyền nên mình không thể share link trực tiếp ở đây cho bạn được.
Mình tìm Cubase 10 Pro, hết cái đống google không có bạn ơi :))
Chứ còn dễ vậy thì nhờ bạn làm gì hehe. Cái này chắc khó tìm, mình tìm lâu rồi mà chưa có.

Hamano Kaito

Moderator
Mình tìm Cubase 10 Pro, hết cái đống google không có bạn ơi :))
Chứ còn dễ vậy thì nhờ bạn làm gì hehe. Cái này chắc khó tìm, mình tìm lâu rồi mà chưa có.

Money xin hân hạnh tài trợ cho phiên bản PRO mà bạn cần ! {beat_shot}
Bạn nghĩ sau vậy !? bản 9 còn chưa có fix cho pro đòi bản 10 pro cho bạn.
Soft này thực sự rất khó để bẻ nha bạn. Với lại bản Pro là di chung với 1 loạt plugin 10GB đấy.

Money xin hân hạnh tài trợ cho phiên bản PRO mà bạn cần ! {beat_shot}
Bạn nghĩ sau vậy !? bản 9 còn chưa có fix cho pro đòi bản 10 pro cho bạn.
Soft này thực sự rất khó để bẻ nha bạn. Với lại bản Pro là di chung với 1 loạt plugin 10GB đấy.
Bởi vậy, lục nát cái google chả thấy đâu, tự mình không tìm kiếm giỏi, nên nghĩ chắc mấy bạn tìm sẽ ra hì hì