Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 32 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn có thể giúp mình tìm IBM SPSS và AMOS chạy ổn với windows 10 không? Bản 20 mình có cứ mở lên là treo T_T.

IBM SPSS mình tìm được bản 25, AMOS mình tìm được bản 24, với hệ điều hành Windows 10 thì lời khuyên là càng dùng bản mới thì sẽ hỗ trợ tốt hơn.
Link download cả 2 phần mềm mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn cho bạn, do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình không share public trực tiếp ở đây, chúc bạn vui vẻ :D

2ssky

Búa Đá
IBM SPSS mình tìm được bản 25, AMOS mình tìm được bản 24, với hệ điều hành Windows 10 thì lời khuyên là càng dùng bản mới thì sẽ hỗ trợ tốt hơn.
Link download cả 2 phần mềm mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn cho bạn, do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình không share public trực tiếp ở đây, chúc bạn vui vẻ :D
Mình nhận được rồi. Cám ơn bạn nhiều lắm :) Chúc bạn vui vẻ :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Xin các bạn tìm giúp key của Norton Security v.22.17.1.50 chân thành cảm ơn trước

Có 3 phương án dành cho bạn như sau:
1. Mình chưa test tuy nhiên bạn có thể vào đường link ở bên dưới để reg vài key ở bên trong xem còn hoạt động không?
View hidden content is available for registered users!
Chú ý: Do từ cr@ck, k3yg3n nếu viết thẳng ra trên diễn đàn nó sẽ bị nhảy sang chữ -censor-, nên link ở trên mình để dấu cách giữa chữ c r a c k-k e y g e n, bạn xóa bỏ dấu cách giữa các chữ đó đi và mở link lên thì mới được nhé.
2. Sang bên box Norton của diễn đàn để xin key, có khá nhiều topic lập ra và hãy chịu khó một tý.
3. Sử dụng cr@ck, có khá nhiều trên mạng khi bạn search ở Google với từ khóa "Norton Security 2019 cr@ck".
Chúc bạn vui vẻ và hãy lựa chọn 1 phương án phù hợp với bạn nhất! Hãy thử từng phương án.

Sửa lần cuối:

phuphangso1

Gà con
ình có 1 phần mềm tên là : pvsyst.

Nói qua về phần mêm này là có các số liệu về giờ nắng, nhiệt độ của tất cả mọi nơi trên thế giới - dùng để tính toán điện năng lượng mặt trời. Trên mạng là có Cr@ck nhưng cr@ck xong thì lại không dùng được và báo lỗi, lên mạo muội lên đây hỏi mọi người là có phần mềm nào reset Trial không vì phần mềm có cho dùng thử 30 ngày.
Cảm ơn mọi ngưởi rất nhiều

vicam

Búa Gỗ Đôi
Xin nhờ các bạn giúp mình key của phần mềm:
Your Uninstaller 7.5.2014.3

hpdtruong

TruongHuynhIT
ình có 1 phần mềm tên là : pvsyst.
Bản thuốc chuột này mình mới cài thấy đc nè? Bạn thử bản này chưa?

Hamano Kaito

Moderator
mong reset trial là ngon rồi. cũng thử tìm qua mấy phần mềm reset trial nhưng mà không qua mặt được :((((((((((((((

Mỗi phần mềm sẽ có cách tạo trial khác nhau, những soft trialreset cũng chỉ quét và tìm 1 phần nào đó thôi <== Đa phần các soft loại này sẽ ko cập nhật về sau đâu, vì nhiều lý do
Còn thuật toán trial sẽ được các nhà phát triển tạo và phát triển rộng thêm. Việc bạn đang làm như mò kim đáy bể ấy.
Bạn chỉ có thể track cài đặt rồi tìm trial thôi, chứ ko có soft hỗ trợ 100% hoàn toàn cả <== tất nhiên là vẫn có cách hack trial từ soft thứ 3, nhưng rất ít.
Soft của bạn mình cũng track install rồi, cũng đã tìm thấy thứ cần làm trial rồi. Nhưng làm biếng làm fix trial..................... {surrender}
Mình còn vài mục khác đang theo....

phuphangso1

Gà con
Bản thuốc chuột này mình mới cài thấy đc nè? Bạn thử bản này chưa?

Thanks 2 bác đã hỗ trợ

Cái này em tìm thuốc rồi, nhưng mà vẫn thuốc xong vẫn bị lỗi phần bên trong :( lên em mới tìm đến phương án reset Trial chứ

Hamano Kaito

Moderator
@phuphangso1
Bạn có thể gõ %username% rồi inbox cho mình tên hiện ra được ko? <== gõ trong cmd đấy nha
Mình sẽ tìm hiểu thêm về trial soft này, nếu có thời gian hoặc khi nào đó hứng thứ với Em nó
Và người test trial sẽ là bạn. Ko ai khác vào đây

-------------------------------------------
Fix trial cho bản mới nhất
Văn bản ẩn cho người dùng: phuphangso1

Mod có lấy thì xóa link dùm mình nhà. Fix chỉ mới test trên Win 8.1

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
đi mời cao thủ về viết patch và Cr@ck thì ok ngày ấy mà :D

Phạm vi topic này chỉ tìm, chứ không làm được p@tch và cr@ck, vì mình không phải chuyên gia bẻ khóa :D Cũng may có thành viên Hamano Kaito chịu khó làm fix cho các bạn dùng, chứ không thì nhiều ca mình cũng bó tay rồi :D Với lại mình cũng có tham khảo qua các diễn đàn nước ngoài, những diễn đàn chuyên về bẻ khóa, cr@ck phần mềm, sau đó nếu có thì tải về test giùm cho các thành viên khác biết đấy bạn ạ :D Còn vấn đề mời cao thủ về viết p@tch, cr@ck thì nó lại thuộc một nhẽ khác rồi :D
=====
@phuphangso1
Bạn có thể gõ %username% rồi inbox cho mình tên hiện ra được ko? <== gõ trong cmd đấy nha
Mình sẽ tìm hiểu thêm về trial soft này, nếu có thời gian hoặc khi nào đó hứng thứ với Em nó

No quote

@phuphangso1 test thử, nếu được thì pm mình để mình post lên diễn đàn nhé, đang bận quá nên không thể test được :(

ITworld

Búa Gỗ
Nhờ bạn phụ mình soft: từ điển Eudic 2019.02.20 bản cho Windows giao diện tiếng Anh (do bản cài tiếng Tàu không hiểu, web: eudic.net)+ thuốc.
Thanks

Sửa lần cuối:

sang ngo

Búa Gỗ
Mong các bạn giúp mình tìm phần mềm UltralISO full thuốc . Tiện mình xin thêm link firefox tiếng việt bản cài offline . Cám ơn các bạn nhiều .

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ bạn phụ mình soft: từ điển Eudic 2019.02.20 bản cho Windows giao diện tiếng Anh (do bản cài tiếng Tàu không hiểu, web: eudic.net)+ thuốc.
Thanks

Soft này hiện tại mình chưa tìm thấy thuốc, bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng mà dễ dùng, đơn giản hơn.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phuphangso1

Gà con
@phuphangso1

No quote
Hoàn hỏa Mod ơi, em cám ơn đội ngũ mod và mọi người hỗ trợ em rất nhiều mod rất nhiều :D

Sửa lần cuối:
Có 3 phương án dành cho bạn như sau:
1. Mình chưa test tuy nhiên bạn có thể vào đường link ở bên dưới để reg vài key ở bên trong xem còn hoạt động không?
No quote
Chú ý: Do từ cr@ck, k3yg3n nếu viết thẳng ra trên diễn đàn nó sẽ bị nhảy sang chữ -censor-, nên link ở trên mình để dấu cách giữa chữ c r a c k-k e y g e n, bạn xóa bỏ dấu cách giữa các chữ đó đi và mở link lên thì mới được nhé.
2. Sang bên box Norton của diễn đàn để xin key, có khá nhiều topic lập ra và hãy chịu khó một tý.

3. Sử dụng cr@ck, có khá nhiều trên mạng khi bạn search ở Google với từ khóa "Norton Security 2019 cr@ck".
Chúc bạn vui vẻ và hãy lựa chọn 1 phương án phù hợp với bạn nhất! Hãy thử từng phương án.
Thanks so much