VN-Z có thù hằn gi với mấy AV không nhỉ | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

VN-Z có thù hằn gi với mấy AV không nhỉ

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Người dùng ko chuyên khác với người chuyên bạn ơi. {runrun}

Mình biết là như vậy, nhưng cái nội dung bằng ngôn ngữ tiếng Việt, không lẻ bạn ấy là người Campuchia, dù rằng không rành công nghệ đi nhưng chí ít cũng phải đọc sơ qua nội dung cảnh báo, có dòng chữ nào ghi phát hiện từ Vn-z đâu :D

Kyxaoviet

Búa Đá
mình dân văn phòng dùng cả tá diệt virus rút ra kinh nghiệm thà không dùng thôi , dùng xong lại phải nạp lần đầu . {adore} mà nói tục chứ F uc k M , diệt xong nó diệt mất hết file văn bảnđiên vc xong lại chậm máy

tittau

Rìu Sắt
Mình biết là như vậy, nhưng cái nội dung bằng ngôn ngữ tiếng Việt, không lẻ bạn ấy là người Campuchia, dù rằng không rành công nghệ đi nhưng chí ít cũng phải đọc sơ qua nội dung cảnh báo, có dòng chữ nào ghi phát hiện từ Vn-z đâu :D
chả biết nó từ đâu ra nhưng lướt web cả ngày ko thấy thông báo gi cứ vào mục virus của vn-z là nó nhẩy lên cái thông báo đó chứng tỏ nó có họ hàng hay thông gia hàng xóm hay bạn nhậu gi với vn-z :D