Chia sẻ - VisualSVN Server Enterprise Edition v4.1.3 (x86/x64) Full - Tạo máy chủ SVN trên máy | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ VisualSVN Server Enterprise Edition v4.1.3 (x86/x64) Full - Tạo máy chủ SVN trên máy

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
VisualSVN là một tiện ích bổ sung thêm quyền kiểm soát nguồn hoặc kiểm soát phiên bản phiên bản phụ cho môi trường Visual Studio. Các lập trình viên thường sử dụng các công cụ kiểm soát mã nguồn hoặc các công cụ kiểm soát phiên bản để giữ cho các phiên bản mã của họ được đặt đúng vị trí. Giữ những thứ mà các công cụ này thực hiện và theo dõi các thay đổi được thực hiện đối với các mã và tệp.

Subversion là một trong những hệ thống kiểm soát phiên bản phổ biến được sử dụng bởi các nhà phát triển (đặc biệt là các phiên bản cũ). Bản thân hệ thống không có giao diện đồ họa và có thể được sử dụng như các lệnh dòng lệnh. Để thuận tiện cho người dùng, các giao diện đồ họa khác nhau được thiết kế cho hệ thống này.

VisualSVN cũng là một giao diện đồ họa cho các nhà phát triển .NET – những người được liên kết cụ thể với Visual Studio.

Tính năng của VisualSVN:
  • Đèn màu để hiển thị trạng thái tệp (ví dụ: màu xanh lục: các tệp chưa được sửa đổi, màu vàng: đã thay đổi, màu đỏ: gây nhiễu, v.v.)
  • Theo dõi các thay đổi trong nền mà không can thiệp vào mã hóa
  • Xem trạng thái của bất kỳ tệp và thư mục nào
  • Khả năng hiển thị trạng thái chung của dự án, ví dụ: màu xanh lục, có nghĩa là tất cả thay đổi được lưu
  • Thay đổi thoải mái các thay đổi được áp dụng
  • Dễ lưu
  • Khả năng so sánh và tích hợp chính xác các tệp khác nhau và theo dõi các thay đổi của chúng
  • Xem phiên bản chi tiết của tệp hoặc thư mục
  • Loại bỏ các tương tác mã hóa (thích hợp cho các hoạt động nhóm chung)
  • Các công cụ đơn giản để thiết lập các công cụ
  • Chức năng rất đơn giản (những người đã làm việc với TortoisSVN, công cụ này có chức năng hoàn toàn tương tự)
  • Tự động thêm các tệp và thư mục mới vào kho lưu trữ mã
  • Chuyển đổi thoải mái giữa các nhánh mã khác nhau
  • Vv…

Yêu cầu hệ thống
  • Windows XP SP3 trở lên
  • Windows Server 2003 SP2 hoặc mới hơn
  • Phiên bản được hỗ trợ
    • Visual Studio Professional và tất cả các phiên bản thương mại khác.
    • Cộng đồng Visual Studio2015 và 2013.
  • Tất cả các phiên bản của Visual Studio Express không được hỗ trợ.
Download VisualSVN Server Enterprise Edition v4.1.3 (x86/x64) Full - Tạo máy chủ SVN trên máy

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nói tới công cụ tương tự như phần mềm này, nhưng là GIT thì sao nhỉ @phj4nhpr09xx

Mình không dùng soft này và cũng không chuyên về lập trình nên không biết cái nào tốt hơn, chỉ còn cách sử dụng thử nó để cảm nhận, hoặc bạn có thể vào trang bên dưới để tìm hiểu thêm thông tin so sánh giữa 2 phần mềm này:
Còn lý do vì sao mình biết để mà post phần mềm này lên là mình tìm thấy nó ở trên mạng, thấy đây là phần mềm tương đối hiếm thuốc nên mình tải về và post lên chia sẻ cho anh em mọi người dùng. Ai cần thì người đó lấy.

rimocchino

人生をシンプルにするのは心の平和を得る一番良い方法だ。
Mình không dùng soft này và cũng không chuyên về lập trình nên không biết cái nào tốt hơn, chỉ còn cách sử dụng thử nó để cảm nhận, hoặc bạn có thể vào trang bên dưới để tìm hiểu thêm thông tin so sánh giữa 2 phần mềm này:

Còn lý do vì sao mình biết để mà post phần mềm này lên là mình tìm thấy nó ở trên mạng, thấy đây là phần mềm tương đối hiếm thuốc nên mình tải về và post lên chia sẻ cho anh em mọi người dùng. Ai cần thì người đó lấy.
vậy ah, SVN và GIT thì mình đều dùng rồi, í mình muốn hỏi là phần mềm để tạo GIT server tại máy và thiết định user + pass cho máy khác kết nối tới giống như phần mềm VisualSVN cho phép tạo SVN tại máy :D

Hiện tại thì mình biết tới gitlap, có bản community.

Anw thanks.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
vậy ah, SVN và GIT thì mình đều dùng rồi, í mình muốn hỏi là phần mềm để tạo GIT server tại máy và thiết định user + pass cho máy khác kết nối tới giống như phần mềm VisualSVN cho phép tạo SVN tại máy :D

Hiện tại thì mình biết tới gitlap, có bản community.

Anw thanks.

Gitlap, có bản community. Rất cảm ơn bạn đã góp ý và gợi ý cho mình thêm 1 ứng dụng hữu ích, mình sẽ post phần mềm này lên để chia sẻ cho mọi người sử dụng, để có thêm 1 sự lựa chọn khác :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
VISUALSVN SERVER//Version 4.0 Release Notes

VisualSVN Server 4.0 has the following main enhancements:
  • Viewing Word, Photoshop and Illustrator files in the web interface.
  • Blame/Annotate view in the web interface.
  • New licensing model with Community, Essential and Enterprise licenses.
  • A number of new and updated PowerShell cmdlets.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản VisualSVN Server Enterprise Edition v4.1.3 ngày 17/4/2021!

cugiadaopho

Gà con
VISUALSVN SERVER//Version 4.0 Release Notes

VisualSVN Server 4.0 has the following main enhancements:
  • Viewing Word, Photoshop and Illustrator files in the web interface.
  • Blame/Annotate view in the web interface.
  • New licensing model with Community, Essential and Enterprise licenses.
  • A number of new and updated PowerShell cmdlets.