Chia sẻ - VirusTotal Premium Accounts | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ VirusTotal Premium Accounts

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Cả nhà cho mình hỏi: Acc Premium khác acc thường (free) ở điểm nào nhỉ?

DaoTrongChuong

Búa Gỗ Đôi
Account toàn là free . Nào có prenium . Tôi hỏi giá của Virustotal nó khoản 600 EURO một tháng. Toàn là account free. Chán bạn quá.

DaoTrongChuong

Búa Gỗ Đôi
Toàn là câu like . Tôi đang xài tài khoản Prenium đây. Mong người viết đừng câu like và đừng post những điều không có thật. Đâu có ai tự nhiên post lên tài khoản Prenium mà gia s 1 tháng phải trả 600 Euro . Tôi đang làm bên lãnh vực bảo mật đây. Tôi đang xài phiên bản IDA Pro Lifetime từ chính hãng đây gia mua cỡ 3450 USD cho bản Pro và VirusTotal phiên bản trả phí đây. Xin đừng post những việc không có thật để câu like.

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Thôi toại nguyện với tài khoản free lập từ 2012 (tầm 2014 bỏ không dùng nữa, nay phục hồi lại, vẫn thấy đc 56 điểm đánh giá soft).

KaremDE

Gà con
Toàn là câu like . Tôi đang xài tài khoản Prenium đây. Mong người viết đừng câu like và đừng post những điều không có thật. Đâu có ai tự nhiên post lên tài khoản Prenium mà gia s 1 tháng phải trả 600 Euro . Tôi đang làm bên lãnh vực bảo mật đây. Tôi đang xài phiên bản IDA Pro Lifetime từ chính hãng đây gia mua cỡ 3450 USD cho bản Pro và VirusTotal phiên bản trả phí đây. Xin đừng post những việc không có thật để câu like.
bác cho em mượn Virustotal API Premium để em tải file về or em gửi link bác tải giúp em 1 file được không ạ