Việc tốt mà bạn hay làm mỗi ngày? Chia sẻ tại đây | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Việc tốt mà bạn hay làm mỗi ngày? Chia sẻ tại đây

ThuyTrinh

Gà con
Vẫn còn nhưng làm trong bóng đêm nên chả có nói ra chi. Hí hí hí
hehe, việc tốt của bác hẳn giúp kích cầu ngành dược, "bóng đêm" nghe đã thấy đen tối oy
Hình như không còn bác nào làm việc tốt nữa phải{look_down}{look_down}{look_down}
mình vẫn lm việc tốt nhưng trong bóng sáng nên tự mn biết khỏi ns hen. ahihi

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
hehe, việc tốt của bác hẳn giúp kích cầu ngành dược, "bóng đêm" nghe đã thấy đen tối oy

mình vẫn lm việc tốt nhưng trong bóng sáng nên tự mn biết khỏi ns hen. ahihi
Đâu mình giúp cho nhiều ngành lắm. Tối đập muỗi giúp bên dịch sốt xuất huyết nè, thấy cặp đôi nào cãi nhau là bay vào xúc thêm xăng để nó chia tay sau này khỏi mất công li dị =)

zArtemis

Rìu Sắt
trả lại tiền thói thừa cho bà cụ ở tiệm tạp hóa {big_smile}, nhớ bữa bạn nam chạy con xe drift ngay cua không hiểu sao lại ngã thế là lại đỡ bạn đó lên sẵn nhặt dùm cái kính {feel_good} vậy mà sau khi bạn ấy chạy đi mình đi đứng kiểu gì lại ngã sml {beat_brick} nghĩ lại vừa vui vừa hài hài {canny}

Business

Rìu Bạc Đôi
Hôm nay đi tập gym, đứng hóng 1 em gái đang tập tạ chờ rơi tạ chạy tới đỡ... Vẫn đang chờ và comment. :rolleyes:

ThuyTrinh

Gà con
Đâu mình giúp cho nhiều ngành lắm. Tối đập muỗi giúp bên dịch sốt xuất huyết nè, thấy cặp đôi nào cãi nhau là bay vào xúc thêm xăng để nó chia tay sau này khỏi mất công li dị =)
chẹp chẹp, việc tốt quá, thành phần phá đám đấy bác :v

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
vn vô địch, đá thắng 2-1 nên em lập tức khuyến mãi, bất cứ ai ngồi xe em em đều tặng cho nụ hôn, thậm chí ngừng đèn đỏ thấy xe kế bên có gái đẹp em cũng hôn tặng luôn, giờ đang ngậm nước muối mai đi trồng lại răng =)

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
tối qua thế nào có bạn gái muỗi bay theo vào mùng, cứ nài nỉ xin giọt máu nên cho luôn, sáng ra thấy phải diệt trừ hậu họa nên rượt bắt nó, bẻ 1 bên cánh rồi thả nó đi cho nó 1 mạng sống, bầu trời nhân cách luôn

ngocthu90

Búa Đá Đôi
tối qua thế nào có bạn gái muỗi bay theo vào mùng, cứ nài nỉ xin giọt máu nên cho luôn, sáng ra thấy phải diệt trừ hậu họa nên rượt bắt nó, bẻ 1 bên cánh rồi thả nó đi cho nó 1 mạng sống, bầu trời nhân cách luôn
{brick}