Việc tốt mà bạn hay làm mỗi ngày? Chia sẻ tại đây | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Việc tốt mà bạn hay làm mỗi ngày? Chia sẻ tại đây

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bác lại đổ duyên số, chắc e ko lồng lộn nuột nà nên làm sao đi giữa dòng đời ta vô tình vấp phải nhau đc chứ{look_down}
Không cần phải như thế, chỉ cần cho nhau zalo, được thì cùng trời cuối đất cũng tìm, không được thì nhà nàng chung vách cũng kệ =)

ThuyTrinh

Gà con
Không cần phải như thế, chỉ cần cho nhau zalo, được thì cùng trời cuối đất cũng tìm, không được thì nhà nàng chung vách cũng kệ =)
khéo lấy số như bác quê e đầy nhé! :D
cơ mà bác văn thơ lai láng phết nhỉ
"Đỉnh điểm là tìm em nào bé bé xinh xinh mang về nuôi cơm suốt đời" cún con hoặc miu con nghe chừng dễ tìm nè

xanhduong111

Rìu Vàng
Phóng sinh, ngày nào cũng thả ra mấy triệu sinh linh.
Đập muỗi nhè nhẹ rồi bẻ cánh thả cho nó bò đi tìm cuộc sống mới.
Đỉnh điểm là tìm em nào bé bé xinh xinh mang về nuôi cơm suốt đời
Bác làm gì mà ngày nào cũng thả mấy triệu sinh linh {amazed}

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
giờ nuôi con nào chả tốn bác
à mà chắc bắt muỗi ruồi nuôi ko tốn đó ạ :p
Thì đó, bắt muỗi vặt cánh rồi lấy chỉ cột cổ nuôi như chó ấy. Mỗi ngày 1 giọt máu. Ngủ mơ thấy nó nói anh đừng giết em, em đang mang trong mình giọt máu của anh =)

ThuyTrinh

Gà con
Thì đó, bắt muỗi vặt cánh rồi lấy chỉ cột cổ nuôi như chó ấy. Mỗi ngày 1 giọt máu. Ngủ mơ thấy nó nói anh đừng giết em, em đang mang trong mình giọt máu của anh =)
{adore}haha.. chuyện tình lởn mợn ghê ạ. chuyển qua nuôi muỗi đực đi bác, ko phải lo trách nhiệm giọt máu hen

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
{adore}haha.. chuyện tình lởn mợn ghê ạ. chuyển qua nuôi muỗi đực đi bác, ko phải lo trách nhiệm giọt máu hen
Theo báo cáo khoa học thì 96,69% muỗi hút máu là giống cái, mấy con đực mà đi hút máu là hifi. À mà đằng ấy thích nuôi chó mèo gì không ? Muỗi thì tự bắt đi

Radium

Búa Đá
nghe việc tốt các bác mà thấy đàn ô đít vịt. à nhộn đích thực ghê chớ, {ah}{ah}sao hàng xóm hay e đỗ xe hay đi bigc bla bla hoài mà ko gặp ga lăng như các bác zợ
Cái vụ đẩy xe lên dốc với mình còn khó nên mấy bạn nữ chắc k làm nổi (mấy bạn ấy toàn rồ ga phóng thẳng lên pro quá trời :v) Thực ra thì người ta vẫn làm đc nhưng mình thấy giúp đc thì cứ giúp đó bạn.

kingofsunzz

Búa Đá
Nhìn việc có vẻ nhỏ nhưng trong đó chất chứa biết bao nhiu tình cảm , bác là 1 con người sống thiên về tình cảm đúng k

ThuyTrinh

Gà con
Theo báo cáo khoa học thì 96,69% muỗi hút máu là giống cái, mấy con đực mà đi hút máu là hifi. À mà đằng ấy thích nuôi chó mèo gì không ? Muỗi thì tự bắt đi
Thì đó, em đc biết muỗi đực vòi nó chỉ hút sương vs hoa quả đc thui.
Đằng này thích nuôi mèo mà ko có điều kiện nuôi à, vs trải qua 1 cuộc tình quá sâu đậm vs 1 bé, h ko đủ dũng cảm nuôi bé # {too_sad}

ThuyTrinh

Gà con
Cái vụ đẩy xe lên dốc với mình còn khó nên mấy bạn nữ chắc k làm nổi (mấy bạn ấy toàn rồ ga phóng thẳng lên pro quá trời :v) Thực ra thì người ta vẫn làm đc nhưng mình thấy giúp đc thì cứ giúp đó bạn.
Con zai nghĩa hiệp vậy là đúng oy bạn. Ngy thấy vậy cũng nở mũi {feel_good}

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Thì đó, em đc biết muỗi đực vòi nó chỉ hút sương vs hoa quả đc thui.
Đằng này thích nuôi mèo mà ko có điều kiện nuôi à, vs trải qua 1 cuộc tình quá sâu đậm vs 1 bé, h ko đủ dũng cảm nuôi bé # {too_sad}
nhà mình có 1 con ngoan lắm, cả ngày đi biệt giờ cơm mới ló mặt về =)
thằng em nó chơi nuôi rết, lấy cái hồ cá của mình bỏ đi, ra ruộng bắt con rết chà bá về nuôi

ThuyTrinh

Gà con
nhà mình có 1 con ngoan lắm, cả ngày đi biệt giờ cơm mới ló mặt về =)
thằng em nó chơi nuôi rết, lấy cái hồ cá của mình bỏ đi, ra ruộng bắt con rết chà bá về nuôi
hoàng thượng ngoan thiệt, hẳn có bồ ở ngoài rồi :D
Em bạn có thú vui tao nhã quá cơ, bắt đc rết làm pet, tiện show cho ae xem độ dễ thương của nó nhé!!

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
hoàng thượng ngoan thiệt, hẳn có bồ ở ngoài rồi :D
Em bạn có thú vui tao nhã quá cơ, bắt đc rết làm pet, tiện show cho ae xem độ dễ thương của nó nhé!!
Không đâu, chỉ là đi lang thang vậy thôi, chứ chả có đứa nào để nó phải đi như thế đâu, nuôi lâu sẽ biết. Bạn thích thì mình bắt mang qua cho, chơi tới giờ cơm thả nó về hay nó tự kiếm ăn được khỏi cần lo.
Con rết nuôi được hơn tháng, bữa có khách lại người ta lên máu mém xỉu tại trận nên quăng rồi.

có vẻ từng trải ghê, con gái tụi mình cũng hào hiệp lắm chứ ko hẳn vậy đâu
Lên facebook hay vào mấy cái diễn đàn ấy, họ chả nói mỗi ngày, cũng tùy người nhưng đa phần là cào cho vui cái rồi tính, chứ mình thì chả có hứng thú yêu đương gì nên chả có kinh nghiệm chi cho mệt