[Video] Tổng hợp các mẹo vặt trong nhà bếp | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Video] Tổng hợp các mẹo vặt trong nhà bếp

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chào bạn @guest11, lâu nay không thấy bạn vào topic, tôi đã gửi thêm nhiều video vào topic này nhưng không thấy bạn có ý kiến gì nên tôi cũng hơi ngại. Chủ đề của bạn là mẹo vặt trong nhà bếp trong khi một số video thiên về ẩm thực, tôi dự định sẽ mở topic khác chuyên về ẩm thực thì phù hợp hơn. Cảm ơn bạn rất nhiều nhé.

guest11

Rìu Chiến Chấm
Chào bạn @guest11, lâu nay không thấy bạn vào topic, tôi đã gửi thêm nhiều video vào topic này nhưng không thấy bạn có ý kiến gì nên tôi cũng hơi ngại. Chủ đề của bạn là mẹo vặt trong nhà bếp trong khi một số video thiên về ẩm thực, tôi dự định sẽ mở topic khác chuyên về ẩm thực thì phù hợp hơn. Cảm ơn bạn rất nhiều nhé.
Cám ơn bác có lòng quan tâm. Tôi dẫn mấy cháu về thăm quê ngoại tại Kiên Giang. Trời thật nóng bức, các cháu hết sốt lại đi cầu, hết đi cầu lại bị bón. Còn hai tuần nữa sẽ về lại nhà. East or West, Home is Best...

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cám ơn bác có lòng quan tâm. Tôi dẫn mấy cháu về thăm quê ngoại tại Kiên Giang. Trời thật nóng bức, các cháu hết sốt lại đi cầu, hết đi cầu lại bị bón. Còn hai tuần nữa sẽ về lại nhà. East or West, Home is Best...

Cảm ơn bạn đã hồi âm, có đi xa mới biết nhà mình là quý nhất, còn về các cháu do không quen nên bị như vậy, thường sau khi bị tiêu chảy thì sẽ bị kiết lỵ vì ăn ít quá, chỉ có nước cháo loãng với thịt chà bông, các cháu phải ăn thêm những gì có chất xơ như là khoai tây, cà rốt luộc, su su, bắp cải luộc, mấy loại rau này hiền, có vậy mới không bị bón.