[Video] Tổng hợp các mẹo vặt trong nhà bếp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Video] Tổng hợp các mẹo vặt trong nhà bếp

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hôm qua tôi có xem video xào thịt ba rọi với ruốc, ba rọi thì bây giờ không dám đụng đến rồi, cái tôi muốn nói ở đây là người ta xào ruốc với thơm, đây là một bí quyết làm cho mùi ruốc bớt tanh nồng, ngày xưa tôi làm món này thì sau cùng cho chút xíu giấm vào cũng làm mùi ruốc bớt nồng đó các bạn.

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hôm qua tôi có xem video xào thịt ba rọi với ruốc, ba rọi thì bây giờ không dám đụng đến rồi, cái tôi muốn nói ở đây là người ta xào ruốc với thơm, đây là một bí quyết làm cho mùi ruốc bớt tanh nồng, ngày xưa tôi làm món này thì sau cùng cho chút xíu giấm vào cũng làm mùi ruốc bớt nồng đó các bạn.

Món này ngon quá bác ạ, ngoài bắc có món mắm tép rang với thịt thơm lắm.

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chỉ đến khi bác thấy bạn ấy gói trứng lại với giấy bạc thì bác hơi sợ cháu à, bạn ấy có thể dùng giấy nến nướng bánh gói trước, sau đó phủ giấy bác ra ngoài thì tốt hơn đó cháu.
Vâng bác có lẽ họ muốn làm món độc nhưng lại chưa nắm vững về kiến thức làm sao cho thực phẩm an toàn vệ sinh.