Chia sẻ - Viber - Safe Chats And Calls v.18.2.1.0 (Optimized/Lite) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Viber - Safe Chats And Calls v.18.2.1.0 (Optimized/Lite)

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
lB6Ro6pjPw17G8HnTvv_qerC2yMGlvjVpryNXoeKfxyglyB8Ljk1HUxmegKU85acTmQ=w240-h480-rw

MOD Info :
The BlueCat patch has been applied, the latest stickers have been sewn in and the binding to Google services has been removed.
I added volumetric buttons and dividers, miui v5 style icons, transparent bottom bar and message bubbles.
Added a background for the menu and sidebars.
Fixed the unread message icon in the status bar.
Added graphics – a window when the interlocutor is typing a message for you.

Giao tiếp luôn là nhu cầu thiết yếu của con người trong suốt nhiều thế kỷ qua, rất nhiều phương thức giao tiếp đã xuất hiện. Một trong số đó là nhắn tin và gọi thoại với bạn bè của bạn. Khi công nghệ phát triển, hai thao tác này có thể được thực hiện nhanh chóng mà không gặp khó khăn gì. Đồng thời, người dùng cũng có thể nhìn thấy trực tiếp khuôn mặt của bạn bè mình dù ở cách xa hàng nghìn km. Nếu bạn yêu thích trò chuyện và muốn kết nối với bạn bè của mình, Viber Messenger - Gọi video & Trò chuyện nhóm miễn phí là ứng dụng hoàn hảo dành cho bạn.

ỨNG DỤNG HỮU ÍCH CHO NHIỀU NGƯỜI​

Viber Messenger - Gọi video & Trò chuyện nhóm miễn phí mang đến cho người dùng một chức năng đơn giản mà bất kỳ ai cũng muốn trải nghiệm: nhắn tin đơn giản với bạn bè. Cụ thể, chỉ với một số điện thoại, bạn có thể kết nối với nhiều người bạn khác của mình. Điều đó giúp bạn không phải nhớ quá nhiều thông tin về tài khoản và mật khẩu. Kết nối cũng được thực hiện dễ dàng.

Đồng thời, ứng dụng cũng mang đến cho người dùng một giao diện đơn giản và thân thiện. Vì đây là ứng dụng tạo điều kiện cho mọi người trao đổi, nên nó có các chức năng mà bất kỳ ai cũng có thể sử dụng. Chỉ cần một cú chạm, họ có thể vào khung trò chuyện với bất kỳ người bạn nào hoặc có thể nhìn thấy bạn bè của mình ở khoảng cách xa. Vì vậy, nó có thể tiếp cận với nhiều đối tượng khác nhau, kể cả người lớn tuổi.

Đây là một ứng dụng kết nối tuyệt vời cho nhiều người, nhưng đôi khi bạn cần chú ý đến một vài yếu tố. Một trong số đó là kết nối wifi và 3G để đảm bảo đường truyền của bạn luôn ổn định và cập nhật tin tức. Đồng thời, đây không còn là vấn đề nan giải đối với người dùng smartphone trong thời đại ngày nay. Vì vậy, nó chắc chắn sẽ là ứng dụng hoàn hảo để bạn giao tiếp với càng nhiều người càng tốt bằng các kết nối phù hợp.

ỨNG DỤNG DỄ CÀI ĐẶT​

Viber Messenger - Gọi video & Trò chuyện nhóm miễn phí mang đến cho người dùng những chức năng đơn giản, dễ sử dụng. Đồng thời, nó còn chứa cho mình những liên kết đến một số mục trong điện thoại như ảnh, video và sở hữu những sticker thú vị. Vì vậy, trải nghiệm người dùng không chỉ là nhắn tin mà là chia sẻ kinh nghiệm của chính họ và làm cho cuộc trò chuyện trở nên tuyệt vời hơn. Đồng thời, bất kỳ ai cũng có thể sở hữu ứng dụng này.

Đối với ứng dụng này, bạn chỉ cần một thiết bị có cấu hình trung bình là có thể cài đặt và hoạt động bình thường. Điều đó làm cho nó có thể xuất hiện trên nhiều hệ thống khác nhau và hướng đến nhiều người dùng hơn. Đồng thời, bạn sẽ không cần phải lo lắng quá nhiều về khả năng tương thích của ứng dụng vì nó thực hiện các thao tác đơn giản và không có bất kỳ tác động nào ảnh hưởng đến hiệu suất của thiết bị. Trải nghiệm người dùng luôn là yếu tố được chú trọng.

Trên thị trường hiện nay, có thể khẳng định Viber là một trong những ứng dụng được nhiều người sử dụng để liên lạc, tương tác với bạn bè thông qua điện thoại thông minh. Chính vì vậy, ứng dụng ngày càng thu hút nhiều lượt tải về trên các kho ứng dụng. Đồng thời, đáng chú ý là nó cũng nhận được nhiều đánh giá và phản hồi tích cực từ người dùng. Vì vậy, quả thực bất kỳ người dùng nào cũng sẽ cảm thấy hài lòng khi trải nghiệm trò chơi này.

GỬI VĂN BẢN DỄ DÀNG​

Chức năng đầu tiên mà Viber Messenger - Gọi video & Trò chuyện nhóm miễn phí mang lại là giúp bạn nhắn tin dễ dàng và miễn phí. Nội dung lời thoại sẽ luôn được cập nhật thông qua sự ổn định của đường truyền. Vì vậy, điều này mang lại cho bạn trải nghiệm giống như bạn đang giao tiếp trực tiếp với bạn bè của mình. Đồng thời, đây không chỉ là một tin nhắn văn bản buồn tẻ mà nhiều yếu tố khác sẽ xuất hiện để làm cho cuộc trò chuyện trở nên đặc biệt hơn.

Một trong những yếu tố chúng ta có thể kể đến là những sticker vui nhộn thể hiện nhiều cung bậc cảm xúc khác nhau. Nó cũng là phương tiện mà bất kỳ người dùng nào cũng sẽ yêu thích và sử dụng thường xuyên. Những miếng dán này sở hữu nhiều đặc điểm thiết kế đa dạng, người dùng có thể lựa chọn theo ý thích của mình. Do đó, người dùng sẽ hoàn toàn tham gia vào những câu chuyện dành cho người thân của mình, và đây cũng là yếu tố dẫn đến những câu chuyện hấp dẫn hơn.

Bên cạnh hình dán, cũng cần nhắc đến những hình ảnh và video mà người dùng có thể chia sẻ với những người khác. Nhưng cũng sẽ có những yếu tố hạn chế việc lưu trữ hai add-on này mà bạn cần lưu ý trước khi gửi chúng. Đồng thời, hình ảnh và video cũng mang những câu chuyện riêng mà người nhận có thể nhìn thấy trực tiếp. Thông qua đó, bạn có thể kể toàn bộ câu chuyện để người thân của bạn có thể hình dung một cách hiệu quả nhất.

Giao tiếp đôi khi không chỉ giới hạn trong hai người mà trong một nhóm bạn bè. Ứng dụng có thể giúp bạn tạo một nhóm để nhắn tin với nhiều bạn bè khác nhau để thực hiện việc này. Điều đó sẽ giúp bạn có một khoảng thời gian vui vẻ với bạn bè của mình. Ví dụ, bạn có thể nói về các yếu tố khác nhau hoặc lập kế hoạch đi chơi mà không cần gặp trực tiếp.

DỄ DÀNG GỌI CHO BẠN BÈ CỦA BẠN​

Viber Messenger - Gọi video & Trò chuyện nhóm miễn phí cung cấp cho bạn một chức năng mà bất kỳ người dùng nào cũng sẽ yêu thích, gọi điện cho bạn bè của bạn một cách nhanh chóng. Thay vì thực hiện các cuộc gọi xuyên quốc gia hoặc địa lý, người dùng có thể sử dụng kết nối internet. Chỉ với một lần chạm, người dùng có thể liên lạc với người thân và nghe trực tiếp giọng nói của họ. Không gì thú vị hơn khi bạn dành nhiều thời gian để hỏi thăm sức khỏe người thân.

Đồng thời, một yếu tố khác mà bạn sẽ yêu thích là nhìn thấy khuôn mặt của bạn mình qua cuộc gọi điện video. Điều đó hoạt động thông qua camera của điện thoại thông minh và bạn chỉ cần chọn chế độ gọi phù hợp. Chắc chắn bạn sẽ rất vui khi có thể nhìn thấy người thân của mình qua bức tranh một cách chính xác và trực tiếp. Đồng thời, các tương tác hoàn toàn chân thực làm cho các cuộc gọi trở nên đáng nhớ hơn.

Quả thực đây là ứng dụng phù hợp với bạn và hoàn toàn miễn phí khi sử dụng Wifi hoặc kết nối 3G. Cuối cùng, nó mang đến cho người dùng một giao diện thân thiện và dễ sử dụng. Đồng thời, người dùng sẽ không mất nhiều thời gian để nhớ mật khẩu vì cuối cùng nó đã sử dụng số điện thoại. Các cuộc trò chuyện trở nên đặc biệt hơn khi hình dán, hình ảnh hoặc cuộc gọi được thực hiện nhanh chóng. Vì vậy mọi nhu cầu liên lạc của bạn cũng sẽ được đáp ứng.

What New :
Every update has behind-the-scenes upgrades to make Viber better Always get the latest version for the best Viber experience

Viber respects your privacy and it is a top priority for us, just like it is for you.

Requires Android
Varies with device

Sửa lần cuối:

mirage

Rìu Sắt
xin hỏi app này free, vậy "mod, patched/unlocked" để làm gì, có thêm được tính năng pro chăng? hay là chặn quảng cáo?

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
xin hỏi app này free, vậy "mod, patched/unlocked" để làm gì, có thêm được tính năng pro chăng? hay là chặn quảng cáo?
nó free một số cái thôi đa số nó bắt mua bản pro nhé bạn, thí vụ bạn muốn gởi tin nhắn cho ai có một số sticker không cho miễn phí nhé bạn, và có thể nó chặn quảng cáo pop up và nhiều chức năng khác

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Viber - Safe Chats And Calls v.18.2.1.0 (Optimized/Lite) - New Update Version