Hỏi/ Thắc mắc - Vga rx570 chơi đột kích fps thấp? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Vga rx570 chơi đột kích fps thấp?

lasperpen

Búa Gỗ
Như tiêu đề có bác nào sài vga amd chơi đột kích fps cao không ạ
Trước e sài 1050 fps tầm 200 hoặc trên e mới chuyển qua rx570 mà fps tầm 90 đến 120 ( cf mà fps này nó k có mượt) còn mấy game khác thì vẫn chiến ầm ầm ngon lành ạ
Có ai bày cách cho e nó chơi ngọt hơn k ạ @@

huynhan113

Búa Đá
Nguồn bạn xài bao nhiêu? Card bạn phải xài nguồn từ 450w trở lên mới ổn nhé.

lasperpen

Búa Gỗ
AMD kiến trúc Polaris 20 support rất kém mấy game đời tống như Cf nhé
Có cách nào chỉnh cho vga load không bác , e coi task mange thì vga load chỉ vài % à

meebo

Rìu Vàng Đôi
Có thể add chế độ cho riêng file đột kích .exe không?
Đột kích nó cổ lắm rồi, nhiều khi muốn chơi lại mà nhớ tới đồ họa của game làm mình liên tưởng tới thời sv nghèo nên thôi.
Mình có cái RX580 mua chợ zời, từ khi mua chưa thử với dàn game VTC lần nào :(

lasperpen

Búa Gỗ
Có thể add chế độ cho riêng file đột kích .exe không?
Đột kích nó cổ lắm rồi, nhiều khi muốn chơi lại mà nhớ tới đồ họa của game làm mình liên tưởng tới thời sv nghèo nên thôi.
Mình có cái RX580 mua chợ zời, từ khi mua chưa thử với dàn game VTC lần nào :(
tại e chơi đột kích của trung quốc bác ơi , chứ đột kích vn giờ vắng lắm . bác test thử đột kích đi fps hay bị tuột lắm luôn