Vector Magic Desktop Edition v1.15 Full - Chuyển đổi ảnh thành Vector | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Vector Magic Desktop Edition v1.15 Full - Chuyển đổi ảnh thành Vector

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Vector Magic 1.15 là phần mềm hỗ trợ bạn chuyển đổi lấy hình ảnh bitmap, ví dụ như định dạng tệp jpeg, gif, bmp, tiff và png . Sau đó thay đổi chúng thành các định dạng tệp eps, svg và pdf. Giúp các hình ảnh vector trông sắc nét và rõ hơn.

Hiện tại Vector Magic 1.15 đã được nhiều bạn sử dụng để chuyển đổi ảnh trên máy tính. Bạn có thể dễ dàng cải thiện màu sắc hình ảnh, thay đổi hình dạng, kích thước hoặc chèn nhiều hiệu ứng khác nhau để hình ảnh sinh động hơn. Phần mềm rất hữu ích trong việc chuyển đổi hình ảnh Đen & Trắng thành một hình ảnh đầy màu sắc và đầy màu sắc thành một bản phác thảo màu.

Tính năng Vector Magic 1.15

Sau đây là một số chức năng được admin sưu tầm được, mọi người tham khảo nhé!! Chắc chắn sẽ không đầy đủ 100% các tính năng trong Vector Magic 1.15 rồi, nếu cần tham khảo chi tiết hơn thì nhờ chị google hỗ trợ. Cám ơn cả nhà trước.
  • Tính năng kiểm soát những hạt mịn trong hình được cải tiến trong chế độ vector.
  • Dễ dàng cài đặt và sử dụng (chỉ cờ rắc mới khó thôi).
  • Hỗ trợ chệ độ xem trước
  • Giao diện phần mềm dễ sử dụng, dễ dàng kéo thả hình ảnh.
  • Sao chép hình và dán vào phần mềm, không cần tải hình cũng được! Khá tiện lợi.
  • Khả năng chỉnh sửa để phân khúc.
  • Hỗ trợ nhiều định dạng như: JPG, TIF, GIF, đầu ra bitmap BMP, đầu ra vector từ EPS, SVG và PDF.
  • Hỗ tợ vector hóa tự động.
  • Vector hóa các hình hình có kích thước lớn cực dễ.
  • Hình dạng nhóm màu và đầu ra vector AI DXF.
  • Cải thiện hiệu suất xử lý hình ảnh.
Download Vector Magic Desktop Edition v1.15 Full - Chuyển đổi ảnh thành Vector

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.
Please contact @phj4nhpr09xx

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình tiềm nát cái google, tải file nào cũng bị báo virus.
Còn ở đây thì sử dụng ngon lành cành đào

Nếu phần mềm nào bạn tìm trên diễn đàn không có, hãy yêu cầu ở topic bên dưới:
Sau đó mình sẽ tìm và gửi bạn phiên bản tốt nhất của phần mềm đó. Không nên lang thang trên mạng để tìm, nhằm tránh rước virus, trojan và keylogger về máy, hay nguy hiểm hơn nữa là các virus tống tiền.

phidam87

Gà con
dow ve ma nhap pass vo k dc ad oi:{{

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
dow ve ma nhap pass vo k dc ad oi:{{

Chú ý khi copy pass đừng để thừa ký tự trống nào bạn nhé, chỉ cần thừa 1 ký tự trắng (space) thì mật khẩu cũng sẽ thành sai.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ko dc anh a a add zalo e hương dẫn chút dc ko 0987214933

Mình không có thời gian đâu bạn ạ, bạn gặp khó chỗ nào thì ghi ra đây mình giải đáp thôi, đây là phần mềm rất dễ cr@ck chứ không phức tạp như 1 số phần mềm khác đâu bạn.