Nhờ tư vấn - Về con virus STOP/DJVU ransomware | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Về con virus STOP/DJVU ransomware

motgocvuon

Gà con
mình lang thang trên youtube, có nhiều kênh nước ngoài họ tung ra tools để giải mã rồi, điều kiện là lấy file readme.txt trong thư mục chữ tống tiền mình đó, bật lên lấy ID trong đó, rồi điện vào tools đó bấm chạy nó sẻ tự giải mã all file trong máy lại như ban đầu .
mình coi thấy chạy phần mèm tên STOP DJVU DIRECTOR trên youtube, mà họ chưa chia sẻ công khai công cụ này ra , mình nghỉ công cụ này của bên hacker tung ra quá , rất hay điền key vào nó tự khôi phục các file lại như mới

Nó là lừa đảo nhé, mình mất 100$ cho nó rồi đấy !
Nó gửi toàn phần mềm rác thôi, ko giải mã đc cái gì đâu, toàn video làm giả đấy !

Nó là lừa đảo nhé, mình mất 100$ cho nó rồi đấy !
Nó gửi toàn phần mềm rác thôi, ko giải mã đc cái gì đâu, toàn video làm giả đấy !
dậy giờ file bị mã hóa ko sữa đc ha bạn, các chuyên gia khác ko tung ra công cụ hổ trợ sao , 1000 mấy ảnh gia đình {cry}{cry}{cry}