Hỏi/ Thắc mắc - Vào web bị lỗi không hiện đầy đủ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Vào web bị lỗi không hiện đầy đủ?

Pincontho

Búa Đá
Thiếu chứng chỉ kìa bạn
Chứng chỉ không lợp lệ gì mình không hiểu lắm

Pincontho

Búa Đá
Lúc vào web hiện kết nối của bạn không phải riêng tư đúng ko ? Và bạn đã ấn vào tiếp tục kết nối ko an toàn :) https n cần chứng chỉ ssl .
Bạn vui lòng check windws update nha
Thuốc: . Chúc thành Công.

Đa tạ 2 tiền bối đã giúp đỡ. Với cho mình hỏi tự dưng đang dùng bt thì bị vậy là do đâu để sau mình biết đường tránh

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
cho mình hỏi tự dưng đang dùng bt thì bị vậy là do đâu để sau mình biết đường tránh
có thể windows của bạn ko tự cập nhật chứng chỉ bảo mật ssl certificate , hoặc trang web mới cập nhật chứng chỉ mà máy bạn ko có .
Bạn cũng biết windows xp từ lâu đã bị lỗi này do bị ngừng cập nhật , hiện tại nếu bạn cài mới windows 7 sẽ bị tình trạng tương tự , trừ khi bạn cài bản win7 đã dc update full trc ngày ngừng hỗ trợ hoặc update thủ công .
với windows 10 bạn chỉ cần check update là dc . hoặc có thể lấy cer backup từ máy khác cài vào cũng dc

Pincontho

Búa Đá
Thank you! Mình hiểu vấn đề rồi, do mình k thường mở máy với lại chạy bản Enterprise LTSC nên chậm về khoảng cập nhật đúng k ah {big_smile}