Hỏi/ Thắc mắc - vấn đề lỗi checkpoint facebook,Các bác cưu em với ạ. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc vấn đề lỗi checkpoint facebook,Các bác cưu em với ạ.

dlcacv

Gà con
kinh thưa các ACE tình hình là 1 ngày đẹp trời vào hôm kia em vào facebook và nó bắt em xác mình khổ cái là nó chỉ cho 1 cách xác minh duy nhất là xác minh bằng trình duyệt hoặc điện thoại đã dùng trước đó và em đã dùng điện thoại và trình duyệt trước đó của máy tính để xác mình nhưng nó không cho em vào face. có cao nhan nào giúp em với ạ em thanks:(:(

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

dlcacv

Gà con
Check point có thể xem như là một " tính năng" haha. Thì cứ up cái mặt đẹp trai của mình lên là nó xoá thôi
up kiểu nào giờ bác ? em up CMND thì nó bảo là tài khoản ko bị vô hiệu hóa, xác minh thì chỉ có 1 cách duy nhất là như trên.

dlcacv

Gà con
chụp hình rõ mặt ấy bạn. Lúc trước mình bị thig gửi hình rõ mặt gửi thì họ mở khoá
vấn đề là gửi vào đâu bạn à...khi mà checkpoit nó chỉ có 1 cách là checkpoit bằng trình duyệt và điện thoại đã dùng trước đó thôi

statistics

Moderator
Thành viên BQT
vấn đề là gửi vào đâu bạn à...khi mà checkpoit nó chỉ có 1 cách là checkpoit bằng trình duyệt và điện thoại đã dùng trước đó thôi
thì bạn dùng máy tính của bạn, hoặc điện thoại đều được, bạn chụp hình gương mặt bạn nhá, lấy ảnh mạng nó biết đấy.

dlcacv

Gà con
thì bạn dùng máy tính của bạn, hoặc điện thoại đều được, bạn chụp hình gương mặt bạn nhá, lấy ảnh mạng nó biết đấy.
e lạy bác bác, chụp rồi gửi vào đâu cho ai mới là vấn đề khi mà nó mắc xác mình bằng cách dùng trình duyệt web hoặc dt đã đăng nhập face trước đó để đăng nhập lại nhưng nó ko thông qua ????

statistics

Moderator
Thành viên BQT
e lạy bác bác, chụp rồi gửi vào đâu cho ai mới là vấn đề khi mà nó mắc xác mình bằng cách dùng trình duyệt web hoặc dt đã đăng nhập face trước đó để đăng nhập lại nhưng nó ko thông qua ????
vậy mình ki biết nữa bác. Mình bị check point thì làm cách như mình nói thì nó mở

ChickenIT

Búa Gỗ Đôi
Mình thấy có vẻ có vấn đề khi bác nói bác không dùng điện thoại android, vì nó báo đăng nhập ngày hôm nay lúc 18:22 vậy có thể đó chính là lý do bác phải xác nhận đăng nhập.
Theo mình, nên quên mật khẩu và tạo 1 mật khẩu mới. sau đó đăng nhập nó có thể sẽ bắt xác minh số điện thoại, xác mình mail...vv đến lúc đó thì bạn xác minh thôi. Nó sẽ không bắt xác minh bằng thiết bị cũ nữa

dlcacv

Gà con
Mình thấy có vẻ có vấn đề khi bác nói bác không dùng điện thoại android, vì nó báo đăng nhập ngày hôm nay lúc 18:22 vậy có thể đó chính là lý do bác phải xác nhận đăng nhập.
Theo mình, nên quên mật khẩu và tạo 1 mật khẩu mới. sau đó đăng nhập nó có thể sẽ bắt xác minh số điện thoại, xác mình mail...vv đến lúc đó thì bạn xác minh thôi. Nó sẽ không bắt xác minh bằng thiết bị cũ nữa
e đã thử cách quên mật khẩu và đôi mậtt khẩu mới và em đăng nhập lại vẫn bị nv.còn vấn đề nó bảo đăng nhập hôm nay là khi em dùng dt em zo và nó vẫn bắt em xác minh cái củ lz bảo mật dốt nát của thằng mặt lz mark zuckerberg và em ko xác minh dc nhưng vẫn để đã đăng nhập chơi cho vui v đó =))

nlqanh

Gà con
kinh thưa các ACE tình hình là 1 ngày đẹp trời vào hôm kia em vào facebook và nó bắt em xác mình khổ cái là nó chỉ cho 1 cách xác minh duy nhất là xác minh bằng trình duyệt hoặc điện thoại đã dùng trước đó và em đã dùng điện thoại và trình duyệt trước đó của máy tính để xác mình nhưng nó không cho em vào face. có cao nhan nào giúp em với ạ em thanks:(:(
Bác ơi bác đã mở được chưa. Mình cũng bị i chang bác và không biết mở cái này bằng cách nào.