Hỏi/ Thắc mắc - Vấn đề cảm ứng trên iPhone X | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Vấn đề cảm ứng trên iPhone X

kienhchn

Gà con
E có 1 con mua X256 mua bên Didongviet. Thời gian gần đây màn hình nó cứ nhảy loạn lên. Kiểu như lúc nào tại 1 điểm đó cũng như đang bị chạm vào ấy. Ức chế vãi ra. Có khi vài ngày nó ko bị. Có khi nó bị cả ngày luôn. Reset factory rồi cập nhập phiên bản các kiểu mà ko ăn thua. Có khi nào lại phải bỏ ra vài triệu tiền chữa ngu không các bác

Kal El

Gà con
con x của mình thì lỗi cuộc gọi vô cùng khó chịu, có ai giống ko ạ?

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
E có 1 con mua X256 mua bên Didongviet. Thời gian gần đây màn hình nó cứ nhảy loạn lên. Kiểu như lúc nào tại 1 điểm đó cũng như đang bị chạm vào ấy. Ức chế vãi ra. Có khi vài ngày nó ko bị. Có khi nó bị cả ngày luôn. Reset factory rồi cập nhập phiên bản các kiểu mà ko ăn thua. Có khi nào lại phải bỏ ra vài triệu tiền chữa ngu không các bác
Bạn mua trúng em bị lỗi cảm ứng rồi.
Mã:
https://cellphones.com.vn/sforum/apple-xac-nhan-iphone-x-co-the-bi-loan-cam-ung-se-sua-mien-phi-trong-3-nam
Do đó đem bảo hành thôi bạn nhé.

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn còn bảo hành thì đem ra cửa hàng, không riêng gì bạn mà nhiều người bị lỗi ở con iphone x này rồi. Con này thực sự có vấn đề, từ con xr tới xmas thì ngon ko gặp vấn đề gì.