USB Redirector Technician Edition 1.9.7 (x64) Full - Truy cập USB từ xa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

USB Redirector Technician Edition 1.9.7 (x64) Full - Truy cập USB từ xa

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
USB Redirector là phần mềm cho phép sử dụng các thiết bị USB được chia sẻ từ xa thông qua mạng LAN, WLAN hoặc Internet, giống như khi chúng được gắn trực tiếp vào máy tính của bạn! USB Redirector cung cấp giải pháp nhanh chóng cho nhu cầu USB từ xa của bạn! Nó có thể hoạt động như cả máy chủ USB và máy khách USB, cũng như có một máy khách MIỄN PHÍ trọng lượng nhẹ có sẵn. USB Redirector sử dụng một kết nối TCP / IP thường xuyên để liên lạc.

Phần mềm USB Redirector hoạt động như một dịch vụ nền, điều này có nghĩa là bạn không cần phải mở ứng dụng mọi lúc. Một khi bạn đã cấu hình chương trình, bạn có thể đóng nó một cách an toàn. USB Redirector sẽ tiếp tục hoạt động ngay cả khi không có người dùng nào đăng nhập hoặc sau khi khởi động lại. Tất cả các thiết bị mà bạn đã chia sẻ sẽ vẫn được chia sẻ.

Các tính năng của USB Redirector
  • Truy cập các thiết bị USB trong máy ảo Hyper-V hoặc bất kỳ máy ảo nào khác.
  • Sắp xếp Máy chủ USB đầy đủ tính năng cho người dùng trong mạng công ty hoặc nhà của bạn.
  • Sử dụng các thiết bị USB trên máy tính có cổng USB bị hỏng hoặc mất tích.
  • Chuyển hướng thiết bị USB giữa các máy tính trong mạng gia đình của bạn hoặc thông qua Internet.
  • Chuyển hướng các thiết bị USB giữa Windows và Linux với sự trợ giúp của USB Redirector cho Linux.
  • Hạn chế quyền truy cập vật lý vào thiết bị USB, nhưng cung cấp cho người dùng trong mạng của bạn.
Download USB Redirector Technician Edition 2.0.1.3260 (x64) Full - Truy cập USB từ xa

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Z.vn

Sửa lần cuối:

kushypro

Búa Đá
USB Redirector là phần mềm cho phép sử dụng các thiết bị USB được chia sẻ từ xa thông qua mạng LAN, WLAN hoặc Internet, giống như khi chúng được gắn trực tiếp vào máy tính của bạn! USB Redirector cung cấp giải pháp nhanh chóng cho nhu cầu USB từ xa của bạn! Nó có thể hoạt động như cả máy chủ USB và máy khách USB, cũng như có một máy khách MIỄN PHÍ trọng lượng nhẹ có sẵn. USB Redirector sử dụng một kết nối TCP / IP thường xuyên để liên lạc.

Phần mềm USB Redirector hoạt động như một dịch vụ nền, điều này có nghĩa là bạn không cần phải mở ứng dụng mọi lúc. Một khi bạn đã cấu hình chương trình, bạn có thể đóng nó một cách an toàn. USB Redirector sẽ tiếp tục hoạt động ngay cả khi không có người dùng nào đăng nhập hoặc sau khi khởi động lại. Tất cả các thiết bị mà bạn đã chia sẻ sẽ vẫn được chia sẻ.

Các tính năng của USB Redirector
  • Truy cập các thiết bị USB trong máy ảo Hyper-V hoặc bất kỳ máy ảo nào khác.
  • Sắp xếp Máy chủ USB đầy đủ tính năng cho người dùng trong mạng công ty hoặc nhà của bạn.
  • Sử dụng các thiết bị USB trên máy tính có cổng USB bị hỏng hoặc mất tích.
  • Chuyển hướng thiết bị USB giữa các máy tính trong mạng gia đình của bạn hoặc thông qua Internet.
  • Chuyển hướng các thiết bị USB giữa Windows và Linux với sự trợ giúp của USB Redirector cho Linux.
  • Hạn chế quyền truy cập vật lý vào thiết bị USB, nhưng cung cấp cho người dùng trong mạng của bạn.
Download USB Redirector Technician Edition v1.9.7 Full - Truy cập USB từ xa

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Z.v

em không đủ kinh phí tại về sản phẩm đâu z mod ơi

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
cho em hỏi thêm bản 197 này với bản USB.Redirector.6.10.0.3130 khác j nhau z a

Mình không dùng nên không rõ nữa! Bạn dùng thử 2 cái để rút ra sự khác biệt!