Chia sẻ - (UPDATED 3.6.11) Adguard Premium Mod - Chặn 99% quảng cáo trên thiết bị Android 17.12.2020 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ (UPDATED 3.6.11) Adguard Premium Mod - Chặn 99% quảng cáo trên thiết bị Android 17.12.2020

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi

Chặn quảng cáo mọi nơi

Chặn quảng cáo toàn bộ hệ thống. Bao gồm video quảng cáo và quảng cáo trong những ứng dụng, trình duyệt, trò chơi và tất cả những website có quảng cáo. Có sẵn rất nhiều bộ lọc quảng cáo cho bạn và update rất thường xuyên để đảm bảo bạn được sở hữu bộ lọc quảng cáo tốt nhất.
Quan tâm về sự riêng tư của bạn
Chúng tôi trân trọng sự riêng tư dữ liệu cá nhân của bạn hơn bất kì điều gì khác. Cùng với Adguard, bạn được an toàn, tránh khỏi sự theo dõi trên mạng online và các hệ thống phân tích dữ liệu đang ẩn nấp trong các website cố gắng đánh cắp các thông tin nhạy cảm của bạn.
Tiết kiệm dữ liệu mạng
Càng nhiều quảng cáo bị chặn đồng nghĩa với việc ít tốn dữ liệu mạng cho việc load quảng cáo. Thuật toán đơn giản được soạn bởi AdGuard. Tải file cài đặt (apk), cài đặt ứng dụng và dành dữ liệu mạng của bạn vào những việc yêu thích thay vì phí phạm nó cho các quảng cáo tràn lan.
Bạn được quyền kiểm soát
Thiết bị là của bạn, và sau tất cả, bạn được quyền quyết định xem quảng cáo nào bị chặn, quảng cáo nào không. Rất nhiều cài đặt tùy chọn, dành cho người dùng cơ bản và người dùng Pro. Đây là một công cụ quản lý giúp bạn cá nhân hóa được bộ lọc theo ý thích của bạn.

Nếu bạn yêu thích và thấy rõ hiệu quả của phần mềm, hãy mua để sử dụng!
Nếu bạn muốn trải nghiệm, hãy thử như sau :
Bạn cần Like bài viết để xem nội dung,nhấn F5 nếu chưa xem được nội dung ẩn

Nguồn: Super Mod Balatan from Forum.Release-apk.com

Sửa lần cuối:

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Máy mình (Samsung A71) sau khi cập nhật hệ thống định kỳ thì AdGuard báo lỗi không tương thích, lỗi là ko tạo được VPN.
Hình như Adguard bản mới này đã tách phần VPN ra thành 1 app riêng và phải trả phí để sử dụng.
© AdGuard cũng có app VPN riêng (3GB free/tháng hoặc trả phí) bác ạ. Hai app này tương thích với nhau đó bác, dùng © AdGuard VPN cho AdGuard ok. Bác thử lại với VPN trong AdGuard (app) xem sao? Mình không dùng máy như của bác nhưng cũng mới cập nhật lên bản update tháng 9, cài cer+VPN cho AdGuard vẫn ổn.

Sửa lần cuối:

boylak21

Búa Gỗ
mình thấy app báo có cập nhật version mới rồi. Mong ad cập nhật cho anh em dùng