Chia sẻ - [Update 11/4 - v1.2.25 build 46202] Adguard VPN Mod - Sự kết hợp hoàn hảo với Adguard | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [Update 11/4 - v1.2.25 build 46202] Adguard VPN Mod - Sự kết hợp hoàn hảo với Adguard

ntnguyen

Rìu Vàng
Chắc nhiều người cũng đã biết qua app Adguard, ứng dụng chặn quảng cáo rất mạnh mẽ trên Android. Với những máy chưa root thì Adguard sẽ tạo một local VPN để chặn tất cả các quảng cáo trên ứng dụng lẫn trên trình duyệt. Do vậy, trong trường hợp những ai muốn sử dụng VPN khác để truy cập các trang web cần thiết, Adguard sẽ không thể sử dụng cùng lúc được.

Gần đây, Adguard đã cho ra mắt dịch vụ VPN của riêng họ hoàn toàn không có quảng cáo và tracker với chức năng cần thiết nhất là sử dụng cùng lúc cả 2, cực kỳ thuận tiện đúng ko nào.

Hiện tại Adguard VPN đã có server cho rất nhiều nước, trong đó có: Việt Nam, Mỹ, Anh, Đức, Nhật Bản, Hàn Quốc, Singapore, Hongkong, Đài Loan... Rất tiện lợi cho cả những ai ở trong nước lẫn nước ngoài muốn kết nối về Việt Nam hoặc ngược lại. Đồng thời app có hiển thị cả độ trễ (ping) ở từng server để người dùng có thể lựa chọn khu vực tối ưu nhất.

Link Google Play Store:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.adguard.vpn

Link Adguard VPN full (v1.1.5). Sau khi cài đặt app, mọi người sẽ đăng ký tài khoản bằng 1 email ngay trong app, đăng ký xong sẽ sử dụng được ngay.

Ảnh cài đặt thành công trên điện thoại:

Link VirusTotal đã kiểm tra:
https://www.virustotal.com/gui/file...8cbd2514d9113a78d6b1bb46444a9bd263a/detection

P/S: Mình sẽ tiếp tục update khi có version mới
--------------------------------------------------------
Update 11/4:
  • v1.2.25 build 46202: Post #12

Attachments

101.9 KB · Lượt xem: 11
Sửa lần cuối:

DaoTrongChuong

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bài viết của bạn . Nhưng nếu mà sử dụng bộ lọc malware hoặc DNS chuẩn thì nên bỏ 22 ngàn mỗi tháng mua dịch vụ CLOUDFLARE WARP+ mà lại an toàn tôi xìa được 2 tháng rồi . Tốc độ mạng nhanh mà lại bảo mật mọi thông tin khi truy cập tránh sự kiểm duyệt từ các ISP.

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Cảm ơn bài viết của bạn . Nhưng nếu mà sử dụng bộ lọc malware hoặc DNS chuẩn thì nên bỏ 22 ngàn mỗi tháng mua dịch vụ CLOUDFLARE WARP+ mà lại an toàn tôi xìa được 2 tháng rồi . Tốc độ mạng nhanh mà lại bảo mật mọi thông tin khi truy cập tránh sự kiểm duyệt từ các ISP.
Tôi dùng bộ lọc DNS và thấy cũng tương tốt rồi. Tất nhiên bộ lọc cũng hoạt động rất trơn tru rồi.
Còn nếu dùng adguard, chất lượng hơn hẳn: không còn lỗi khung ads, một vài quảng cáo khó trị đã biến mất,... Thế nhưng vẫn phải sống chung với nhiều built-in app ads.

Cho tôi xin hỏi app có phải chủ thớt tự tay mod không đấy ạ!?

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Adguard có bộ lọc Malware + tuỳ chọn DNS rồi, có thêm VPN để truy cập các nội dụng bị giới hạn bởi vùng địa lý

ntnguyen

Rìu Vàng
Tôi dùng bộ lọc DNS và thấy cũng tương tốt rồi. Tất nhiên bộ lọc cũng hoạt động rất trơn tru rồi.
Còn nếu dùng adguard, chất lượng hơn hẳn: không còn lỗi khung ads, một vài quảng cáo khó trị đã biến mất,... Thế nhưng vẫn phải sống chung với nhiều built-in app ads.

Ko bác ạ. Mình cũng chỉ thu thập từ forum mobilism về chia sẻ cho mọi người thôi 😅

Sửa lần cuối:

dosonpk

Rìu Sắt

Bro cài có cấu hình gì ko, mình cũng cài mà vẫn hiển thị khung ads. Ko hiểu bị sao.

dosonpk

Rìu Sắt

AdGuard VPN V.1.2.3.4 (MOD, Premium Unlocked) - New Update Version​

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Bản này tôi cài và đăng nhập. Trạng thái kết nối đc mà ko truy cập được các trang bị chặn như bbc

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bản này tôi cài và đăng nhập. Trạng thái kết nối đc mà ko truy cập được các trang bị chặn như bbc

chắc có thể do lỗi truy cập rồi bạn thử đổi tên khác xem sao chứ mình xài rất bình thường mà bạn, mình đã đổi link khác rồi đó bạn thử lại xem sao

dosonpk

Rìu Sắt
chắc có thể do lỗi truy cập rồi bạn thử đổi tên khác xem sao chứ mình xài rất bình thường mà bạn, mình đã đổi link khác rồi đó bạn thử lại xem sao
Tôi tải lại và cài lại rồi vẫn thế. Connect đc mà ko truy cập đc mạng

dosonpk

Rìu Sắt
vậy à, thôi bạn bỏ version củ đi mình đã cập nhật thêm phiên bản mới rồi đó, bên mình xài vẫn bình thường
Chắc là bản trước nó ko tương thích với xiao me. Tôi thử bán mới bạn up thì chạy đc rồi. Cám ơn bạn mod