PM Hệ thống - Uninstall Tool 3.5.7 Full - Gỡ bỏ các ứng dụng trên hệ thống! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

MrChef

No longer available on earth
Uninstall Tool 3.5.7 thực sự là một trình gỡ bỏ phần mềm tuyệt vời mà có thể nói các công ty như Microsoft, Intel, VMWare, ORACLE, DELL, HP, CISCO, Symantec,... lựa chọn sử dụng.

Nếu bạn đã quen với Revo Uninstaller, Your Uninstaller, IObit Uninstaller, Ashampoo® UnInstaller,... Thì hôm nay mình xin giới thiệu thêm cho các bạn một phần mềm được sử dụng bởi các công ty lớn đó là Uninstall Tool.

Đặc điểm của Uninstall Tool là nó rất nhẹ và nhẹ hơn hẳn những trình gỡ bỏ phần mềm khác, nhưng vẫn đảm bảo được khả năng không hề thua kém bất kì phần mềm nào khác.

Các tính năng của Uninstall Tool:
  • Loại bỏ triệt để các ứng dụng không mong muốn
  • Màn hình cài đặt thời gian thực
  • Kiểm soát các ứng dụng chạy lúc khởi động hệ thống
  • Gỡ cài đặt các ứng dụng cứng đầu không thể xóa bằng trình gỡ cài đặt chuẩn
  • Uninstall hoặc thực hiện Force Removal của nhiều ứng dụng được chọn
  • Tìm, thêm hoặc xóa các ứng dụng tự động khởi động khi Windows khởi động
  • Run Uninstall Tool từ ổ USB trên nhiều PC
  • Phát hiện và buộc chấm dứt các tiến trình đang chạy
  • Nhật ký xóa chi tiết ở cuối mỗi lần gỡ cài đặt
  • Hoạt động nhanh chóng và an toàn
  • Hoạt động hoàn hảo và làm sạch mọi thứ được truy tìm bởi Install Tracker
  • Nhật ký thời gian thực với thông tin chi tiết về tiến trình cài đặt
  • Xóa ứng dụng có cài đặt bị hỏng hoặc ứng dụng được cài đặt / gỡ cài đặt một phần
  • Gỡ cài đặt phần mềm hàng loạt một cách nhanh chóng
  • Xem thông tin chi tiết của từng mục (thư mục cài đặt, nhà phát triển, trạng thái)

Ngoài gỡ được các ứng dụng hệ thống thì Unistall Tool còn gỡ được những ứng dụng ẩn trong hệ thống mà các phần mềm bình thường thường không phát hiện thấy.

Tải về:

Password Unrar: vn-z.vn

MrChef - VNZ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Uninstall Tool "bó tay" không gỡ được Windows 10 Manager nhé!
Phải sử dụng Total Uninstaller.
Mới vừa thực hiện xong.

nick 11K

Rìu Sắt
Lúc xưa thì hay dùng các soft care windows , nhưng sau này thì tôi chỉ chạy portable khi nào cần thiết .
Bởi vì máy tính của tôi nó thuộc hàng ông bà của các máy sau này :D

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Không em chỉ hỏi có phải là cái app này không thôi? Tại vì cái soft Uninstall Tool này em test trên Windows 7, đang kéo cái Windows 10 về thử đây anh.

Khi gỡ xong Windows 10 Manager mà cài lại được thì mới thành công nhé. Nếu không cài lại được phải hỏi tôi. :)

https://karanpc.com/windows-10-manager-2/
Bác có thể tải bản portable ở link trên

Tôi đang cài bản setup Win 10 Manager của karanpc. Không dùng Portable. :)

Hamano Kaito

Moderator
Uninstall Tool "bó tay" không gỡ được Windows 10 Manager nhé!
Phải sử dụng Total Uninstaller.
Mới vừa thực hiện xong.
Nghe bạn nói mà mình cười ko chịu được đấy !? Khi cài và gỡ bỏ điều do trình gỡ bỏ của win quản lý Tức là dịch vụ install.exe nó quản lý tất cả.
Bạn cứ nói soft ko gỡ được quá vô lý, xem hình bên dưới coi tui đã gỡ soft này.

Tôi luôn xài setup Win 10 Manager, không sử dụng Portable vì nó quản lý soft theo Win khởi động
Câu nói này của bạn nó khó hiểu quá.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Hôm nay, tôi dùng Uninstall Tool bản Portable không gỡ được Windows 10 Manager thì tôi nói không gỡ được. Khi tôi dùng Total Uninstall Portable thì gỡ được. Nếu gỡ được Windows 10 Manager xong mà cài lại được thì mới gọi là gỡ thành công.
Còn sử dụng W. 10 Manager như thế nào thì tùy mỗi người.

Hamano Kaito

Moderator
Hôm nay, tôi dùng Uninstall Tool bản Portable không gỡ được Windows 10 Manager thì tôi nói không gỡ được. Khi tôi dùng Total Uninstall Portable thì gỡ được. Nếu gỡ được Windows 10 Manager xong mà cài lại được thì mới gọi là gỡ thành công.
Còn sử dụng W. 10 Manager như thế nào thì tùy mỗi người.

Mình dùng bản cài, ko dùng bản di động nên ko biết. Mà bạn nói ko rõ là dùng bản nào nên mình ghi hơi phản pháo tí. Nếu có gì cho mình xin lỗi! (TU = Total Uninstall, UT = Uninstall Tool)
P/s: Mình ko tin tưởng TU hơn là UT, mình từng dụng TU gỡ soft và bị lỗi luôn win. Quét và phân tích quá chậm <== Thực sự ko cần phân tích trước khi quét làm gì cả, chỉ cần gỡ bỏ xong phân tích như thế sẽ nhanh hơn.
Soft TU này hay ở chỗ đối phó với Cr.ack.er là hay thôi! {fix}

nick 11K

Rìu Sắt
Để kiểm chứng giữa bác dan và bác kaito . Tôi sẽ bắt đầu test cài win10 manage , và sẽ gỡ = ut portable sau đó sẽ phản hồi lại các bác , để bớt phần tranh luận .
Các bác chờ tôi nha :)
----------------------------------
PS/ Xác nhận với bác dan , là cài win10 manage và gở = uninstall tool portable , thành công
Sau đó setup lại vẫn bình thường ko bị 1 trở ngại nào hết
=============
PS2/ Tôi có quay lại màn hình , nhưng thôi ko cần up . Bởi vì tôi nói thật

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Một ý nhỏ từ mình:
Windows 10 Manager chỉ cần xóa 1 giá trị trong registry là bạn sẽ có 21 ngày dùng tiếp
Cr.a.ck làm gì khi ko biết họ thêm vào tệp thực thi hoặc tệp thư viện hỗ trợ ( thư viện động)