Nhờ tư vấn - Ứng dụng lưu mật khẩu và thông tin cá nhân? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Ứng dụng lưu mật khẩu và thông tin cá nhân?

Các bác cho hỏi em muốn có 1 ứng dụng lưu mật khẩu và thông tin cá nhân của các tài khoản web hoặc thẻ Visa, thông tin cá nhân...
Nếu mình sử dụng 1 số ứng dụng trên mạng như "SafeinCloud" tức là toàn bộ thông tin cá nhân của mình đã được đẩy vào đấy để cất giữ
Em muốn hỏi liệu có an toàn và bị họ đánh cắp thông tin không. Ai có cách nào lưu giữ an toàn hơn thì chia sẻ giúp, cám ơn mọi người

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
2019 rồi, thông tin cá nhân tốt nhất là lưu vào não bộ. Chứ lưu trên mấy phần mềm, ứng dụng, web thì nguy hiểm vô cùng bạn ơi.

luchongky

Búa Gỗ Đôi
Tài khoản bị khóa
bạn dùng eset cũng có phần lưu mật khẩu đấy

rokape

Búa Gỗ
lưu lại đến khi bị hack hay ai xài máy biết hết thì cũng nguy hiểm nhỉ ?

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Ko có bữa ăn nào miễn phí , ghi trong đầu và ra giấy , cất két sắt ok nha bạn

Kim The

Gà con
em nghĩ là lưu ra giấy xong cất đi, lưu vào mấy phần mềm này thì kiểu j bị lộ các thông tin, vì họ đã thu thập hết các thông tin của mình khi lưu vào rồi