Ứng dụng Adobe Look-in mới cho phép bạn thay đổi diện mạo của mình và cách nhìn vào máy ảnh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Ứng dụng Adobe Look-in mới cho phép bạn thay đổi diện mạo của mình và cách nhìn vào máy ảnh

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User

Nhóm càng lớn (hoặc đối tượng càng trẻ), càng khó đảm bảo mọi người trong ảnh đang nhìn đúng hướng. Mọi người có nên nhìn vào nhiếp ảnh gia không? Đối với ống kính máy ảnh? Ai đó khác trong cảnh quay? Adobe Photoshop Elements 2021 giải quyết vấn đề bằng cách cho phép bạn thay đổi vị trí của mỗi người bằng cách trượt một vài điều khiển đơn giản.

Nếu bạn không quen với Adobe Photoshop Elements, nó giống như một phiên bản của Photoshop, chương trình chỉnh sửa ảnh hàng đầu của Adobe, đã được tối ưu hóa và đơn giản hóa cho các nhiếp ảnh gia nghiệp dư, những người không nhất thiết phải dành hàng giờ để điều chỉnh pixel. Các thuật toán cơ bản không kém phần mạnh mẽ so với Photoshop, nhưng giao diện của Photoshop Elements ít đáng sợ hơn đối với người dùng mới. Photoshop Elements thường là ứng dụng đầu tiên nhận được các công cụ cải tiến và chỉnh sửa tự động được hỗ trợ bởi AI mới nhất và tuyệt vời nhất từ Adobe

Văn bản được dịch từ tiếng Tây Ban Nha sang tiếng Việt với Google Dịch
Tôi cảm thấy sự bất tiện của những từ bị dịch sai

xem phần còn lại của bài viết

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Tuyệt quá, nếu chủ thớt cho link để tải ứng này.
Cảm ơn bạn đã ghé thăm bài viết, nhưng tôi thường chỉ đăng các bài báo từ các tờ báo và web khác nhau, tôi không được đào tạo để đưa các chương trình, có những người dùng nhiều chuyên gia hơn tôi.
Tôi để lại cho bạn liên kết của trang web chính thức

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cảm ơn bạn đã ghé thăm bài viết, nhưng tôi thường chỉ đăng các bài báo từ các tờ báo và web khác nhau, tôi không được đào tạo để đưa các chương trình, có những người dùng nhiều chuyên gia hơn tôi.
Tôi để lại cho bạn liên kết của trang web chính thức
Cảm ơn nhiều, xin lỗi đã làm phiền bạn. Chúc sức khỏe.