Chia sẻ  unc0ver v4.0.0 - Công cụ bẻ khóa iOS 11.0 - 13.3 trên các máy iPhone, iPad mới nhất

VNZ-ROAD
"[HOT] Đã có jailbreak cho iOS 13 trên các máy iPhone, iPad mới nhất.
Hacker Pwn20wnd - tác giả của công cụ jailbreak unc0ver nổi tiếng, đã chính thức cho ra mắt phiên bản 4.0.0 hỗ trợ jailbreak các thiết bị dùng chip A12-A13.
Những máy có thể jailbreak bằng công cụ này bao gồm:
- A12: iPhone Xs, Xs Max và XR. iPad Air 3, iPad Mini 5, iPad Pro 2018 11 inch và 12.9 inch.
- A13: iPhone 11, 11 Pro và 11 Pro Max.

Phiên bản iOS hỗ trợ: 13.0 tới 13.3 (13.3.1 KHÔNG hỗ trợ).

Hiện phiên bản này chưa hỗ trợ các dòng máy iPhone X với iPhone 8 (A11) trở xuống

https://twitter.com/pwn20wnd/status/1228823718962446336

• Like
meebo Reactions: meebo
Trả lời

haiphongrv

Rìu Sắt
ngày xưa jb để cài cydia giờ jb ko biết làm đc gì các bác nhỉ

gonzo1982

Búa Gỗ
ngày xưa jb để cài cydia giờ jb ko biết làm đc gì các bác nhỉ
Giờ về cơ bản, các bản iOS mới của Apple cũng đã dần cập nhất hết các tính năng cần thiết rồi, nên cộng đồng jailbreak cảm thấy cài vào cũng thấy không cần thiết về một mặt nào đó.

Đối với người lập trình, thì vẫn có ý nghĩa về mặt tìm ra lỗ hổng hoặc có thể tuỳ biến các tính năng, giao diện theo ý mình mà bác ^^

p/s: ngày xưa mình cũng thích jailbreak vì có Cydia và có thể cài nhiều app hack nhưng mà giờ thấy cũng không cần thiết lắm

Jb ngon mà, mình có cái air 3, không jb được, nên không xài được phần mềm chỉnh sửa ảnh như affinity phô tô, và mấy game hack mữa

Bài viết này thiếu kiểm chứng, và thông tin sai lệch thật sự. Ở trên ghi A12 ( iPad Air 3 ). Mà có Jailbreak được đâu. Thiệt tình.