Công cụ Internet - Ummy Video Downloader v1.10.5.2 Full - Hỗ trợ tải video từ YouTube | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Ummy Video Downloader v1.10.5.2 Full - Hỗ trợ tải video từ YouTube

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Ummy Video Downloader là phần mềm tải video Mp4 và âm nhạc Mp3 trên Youtube với tốc độ nhanh và chất lượng tốt nhất có thể. Nếu bạn đã từng muốn xem một video yêu thích mà không cần kết nối internet hoặc lấy một đoạn video từ một video trên YouTube để sử dụng trong bản trình bày, bạn sẽ cảm thấy thất vọng bởi thực tế là bạn không thể tải xuống video từ internet phổ biến nhất trang web video. Ummy Video Downloader là trình tải xuống YouTube , nơi bạn truy cập các tệp đa phương tiện ngoại tuyến.

Phần mềm Ummy Video Downloader rất đơn giản và dễ sử dụng, một phần vì nó không cung cấp một phạm vi rộng các tính năng. So với các trình tải xuống video khác như Snaptube hoặc TubeMate YouTuvbe Downloader , Ummy đáng chú ý vì tốc độ và hiệu quả mà nó mang lại cho bạn. Ngoài ra, Ummy Video Downloader đưa ra lịch sử tải video và lưu nó tại một thư mục riêng của phần mềm, vì vậy người dùng có thể dễ dàng xem lại mình đã tải những video nào, tránh tình trạng tải video trùng, làm mất thời gian tải file.

Ngoài ra còn có một tính năng để tải xuống toàn bộ danh sách phát từ YouTube. Ví dụ: nếu bạn thích một kênh và muốn có toàn bộ bộ sưu tập video hoặc âm thanh. Một mô hình sẽ tương tự như phương pháp đầu tiên. Sự khác biệt là trong nút. Chỉ cần nhấp vào danh sách phát trực tuyến, thay vì "tải xuống". Toàn bộ danh sách phát YouTube sẽ được hiển thị trong một cửa sổ mở và tất cả các video được chọn sẽ được tải xuống theo mặc định.

Các tính năng của Ummy Video Downloader
  • Tải video, âm thanh mp3 trên youtube về máy tính
  • Tải video chất lượng HD
  • Dễ sử dụng
Download Ummy Video Downloader v1.10.5.2 Full - Hỗ trợ tải video từ YouTube

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
giải nén k dc bạn ơi?
bạn giải nén được k ạ?

Mình kiểm tra lại và vẫn giải nén bình thường mà! Bạn cần cài đặt WinRAR Phiên bản mới nhất để tránh gặp các lỗi tương tự khi giải nén file. Còn nếu vẫn không được bạn chụp màn hình thông báo lỗi hoặc ghi dòng thông báo lỗi lên đây để mình kiểm tra và xem thử nhé :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cop link vào rồi nhưng nút download nó không sáng :/

Đó chỉ là mã số, bạn cần convert mã số sang link download theo hướng dẫn bên dưới. Mã đầu tương ứng với link Google Drive, mã hai tương ứng Cloud Mail Ru.
====
cái này dùng giống IDM không bạn.

Đơn giản hơn IDM, bạn chỉ việc copy URL YouTube vào giao diện phần mềm rồi nhấn Download là xong.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nếu chỉ là YouTube thì
Mã:
 https://www.y2mate.com/
có vẽ đơn giản hơn.
Có thể thêm 2 chữ pp vào URL YouTube đang xem để chuyển sang trang download. Vd: -> https://www.youtubepp.com/watch?v=Q4a9uwV4nmo

Mình cũng hay dùng trang đó tải, khá nhanh và hiệu quả, khỏi cần phần mềm. Phần mềm này post lên để mục đích phục vụ cho những ai không thích dùng web bạn ạ :D Trong đó có bố và anh trai mình :D