PM Hệ thống - Tweaking Windows Repair Free - Ứng dụng sửa lỗi trên hệ thống máy tính! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm Windows Repair hỗ trợ phát hiện và sửa lỗi Windows kịp thời, Windows Repair tiến hành quét Registry, Internet Explorer, Windows Update, Windows Firewall ... để tìm ra các lỗi ảnh hưởng trực tiếp tới hệ thống và tiến hành sửa các lỗi đó, lấy lại sự hoạt động bình thường cho máy tính của bạn.

Windows Repair có khả năng quét toàn bộ hệ thống, phát hiện và cảnh báo các vấn đề đang xảy ra, sau đó tự động sữa chữa chúng bao gồm lỗi về Registry, quyền truy cập tập tin, đăng ký tập tin hệ thống... Một ưu điểm của chương trình này là cung cấp tính năng bảo vệ và sữa chữa Windows Firewall nhằm tăng cường hệ thống bảo mật cho máy tính, khôi phục lại tình trạng của trình duyệt Internet Explorer giúp người dùng lướt web dễ dàng hơn.

Windows Repair cho phép sữa lỗi các Hosts File, bảo vệ các thiết lập mặc định trong Windows trước sự tấn công của virus và các phần mềm độc hại. Nó cũng hỗ trợ phục hồi các biểu tượng trong Windows và kiểm soát các vấn đề với Winsock DNS Cache, Windows Updates, xóa các File tạm, cài đặt lại Proxy, tối ưu hóa các kết nối mạng.

Windows Repair cũng giúp người dùng kiểm tra các vấn đề với ổ đĩa CD, DVD, nâng cao khả năng hoạt động và sự ổn định của hệ thống, chương trình và các trò chơi. Toàn bộ ổ đĩa máy tính sẽ được kiểm tra và loại bỏ những shortcut không cần thiết. Ứng dụng cung cấp tính năng sữa lỗi an toàn nhằm tăng sự ổn định cho máy tính.

Windows Repair là bộ công cụ đa tính năng cho công việc phát hiện và sữa lỗi hệ thống bao gồm các vấn đề của Registry, Internet Explorer, Windows Update, trình duyệt...Phần mềm này có thể khôi phục lại cài đặt ban đầu cho hệ điều hành của bạn, loại bỏ virus và tăng cường hiệu suất cho máy tính của bạn.

Các tính năng chính của Windows Repair:

- Quét nhanh và quét sâu toàn bộ hệ thống

- Phát hiện các vấn đề về ổ cứng, Registry, tường lửa...

- Phục hồi các biểu tượng trong Windows

- Sữa lỗi các Hosts File, Proxy, tối ưu hóa các kết nối mạng.

- Kiểm tra các vấn đề với ổ đĩa CD, DVD

- Tăng cường hiệu suất hệ thống

- Khôi phục lại cài đặt ban đầu cho hệ điều hành

Download phần mềm phiên bản mới nhất miễn phí từ trang chủ:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn cháu rất nhiều nhé, bác đang cho chạy repair đây, để bác xem kết quả cuối cùng như thế nào.

P/s: Sau khi chạy xong thì Office 2019 bị lỗi không mở lên được, search box của Win cũng lỗi luôn cháu à.

Bác có dùng tính năng System Restore trước khi sửa lỗi không ạ. Cháu có chạy thử và fix thử thì lại không có vấn đề gì cả. Nếu bác có tạo điểm khôi phục thì bác chỉ cần restore về lại ban đầu là được ạ :D Thực ra trước cháu có dùng mấy phần mềm kiểu này, nhưng xác suất bị lỗi "không mong muốn" là có, cho nên cháu toàn phải tạo điểm khôi phục trước tránh điều không mong muốn xảy ra ạ :D

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác có dùng tính năng System Restore trước khi sửa lỗi không ạ. Cháu có chạy thử và fix thử thì lại không có vấn đề gì cả. Nếu bác có tạo điểm khôi phục thì bác chỉ cần restore về lại ban đầu là được ạ :D Thực ra trước cháu có dùng mấy phần mềm kiểu này, nhưng xác suất bị lỗi "không mong muốn" là có, cho nên cháu toàn phải tạo điểm khôi phục trước tránh điều không mong muốn xảy ra ạ :D

Không sao cháu à, hư thì bác cài lại, với lại bác có backup key rồi nên không sợ lắm, bác nhớ trên diễn đàn có chia sẻ bản AIO-STR, bản này bác chạy thì máy không bị gì cả cháu à.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không sao cháu à, hư thì bác cài lại, với lại bác có backup key rồi nên không sợ lắm, bác nhớ trên diễn đàn có chia sẻ bản AIO-STR, bản này bác chạy thì máy không bị gì cả cháu à.

Vậy là bác có key phần mềm này ạ? Cháu cũng mò ở trên mạng khắp các ngõ ngách rồi nhưng không có cái này dùng được hết, kể cả thuốc, reset đủ các thứ trên trời dưới biển luôn :D Trước khi cháu post phần mềm này lên, cháu cũng search trong diễn đàn nhưng không có, nên cháu mới post. Nếu có bản đó, bác có thể dẫn link ở đây hoặc up link trực tiếp lên đây để mọi người biết, có thêm phương án lựa chọn và cùng sử dụng ạ :D
Cảm ơn bác nhiều :D

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Vậy là bác có key phần mềm này ạ? Cháu cũng mò ở trên mạng khắp các ngõ ngách rồi nhưng không có cái này dùng được hết, kể cả thuốc, reset đủ các thứ trên trời dưới biển luôn :D Trước khi cháu post phần mềm này lên, cháu cũng search trong diễn đàn nhưng không có, nên cháu mới post. Nếu có bản đó, bác có thể dẫn link ở đây hoặc up link trực tiếp lên đây để mọi người biết, có thêm phương án lựa chọn và cùng sử dụng ạ :D
Cảm ơn bác nhiều :D

Phần mềm đó chạy không cần key, để bác tìm lại cái link bài viết nha cháu.

Link đây cháu, bác chạy cái AutoFixUltilities, nó chạy khá lâu và rất nhiều bước, sau khi chay xong restart máy lại thì nó còn chạy Checkdisk cho mình nữa. File ISO load về thì giải nén ra ổ dữ liệu rồi chạy cái AIO-STR.exe là sẽ ra cái giao diện như bài viết có mục AutofixUltility, rồi chọn tiếp Diagnostic only.

https://vn-z.vn/threads/boot-cuu-ho-all-in-one-system-rescue-toolkit.7330/

Sửa lần cuối: