Công cụ Internet - TuneCable Spotify Downloader v1.1.1 Full - Tải nhạc trên web Spotify | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet TuneCable Spotify Downloader v1.1.1 Full - Tải nhạc trên web Spotify

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
TuneCable Spotify Downloader là một công cụ chuyển đổi chuyên nghiệp cho những ai muốn tải xuống các bài hát từ ứng dụng Spotify. Giữ 100% chất lượng ban đầu của bất kỳ bài hát, danh sách phát, podcast và radio đã tải xuống. Bằng cách tải nhạc từ Spotify, bạn có thể thưởng thức chúng trên iPod, iPhone, Zune, PSP, máy nghe nhạc MP3, Walkman, thiết bị đeo được, phần mềm DJ, v.v để phát trực tuyến.

TuneCable Spotify Downloader có thể là một quá trình tốn thời gian và mệt mỏi để hoàn thành siêu dữ liệu của bài hát, đặc biệt nếu bạn có một bộ sưu tập nhạc khổng lồ. Chỉ với 3 bước, TuneCable Spotify Music Downloader giúp bạn chuyển đổi nhạc Spotify sang định dạng MP3, AAC, WAV và FLAC đơn giản để phát ngoại tuyến.

Chương trình TuneCable Spotify Downloader được tích hợp công nghệ mã hóa sáng tạo có thể tải nhạc Spotify với tốc độ nhanh hơn gấp 5 lần. Lên đến 100 bài hát có thể được tải xuống đồng thời có thể tiết kiệm thời gian quý báu của bạn. Hơn nữa, TuneCable Spotify Downloader hứa hẹn sẽ cung cấp nhạc Spotify 100% không mất dữ liệu sau khi chuyển đổi.

Các tính năng chính của TuneCable Spotify Downloader
  • Tải xuống bài hát Spotify không có Premium
  • Chuyển đổi bài hát Spotify / Playlist / Podcast / Radio sang MP3 / AAC / WAV / FLAC
  • Nhận nhạc Spotify lossless ở tốc độ chuyển đổi 5 lần
  • Dễ sử dụng và giữ thông tin thẻ ID3.
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

cảm ơn bạn

tmdads

Gà con
Bạn có bản mới nhất không, cho mình xin với, bản cũ này không parsa được list nữa. Mình dùng thử trial 1.4.1 thì parse bình thường. Cảm ơn bạn!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn có bản mới nhất không, cho mình xin với, bản cũ này không parsa được list nữa. Mình dùng thử trial 1.4.1 thì parse bình thường. Cảm ơn bạn!

Bạn thử upgrade lên thẳng bản mới nhất xem nó còn nhận key không? Nếu đc thì ok còn ko thì bạn download bản mới nhất bên dưới: