Hỏi/ Thắc mắc - Tư vấn về việc mua Laptop? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tư vấn về việc mua Laptop?

Mình cần mua laptop cho cháu sử dụng để học tin học văn phòng và làm báo cáo về các công việc chuyên môn, không biết mua loại nào là phù hợp cho túi tiền từ mười triệu đồng trở lại, mong anh chị em cho ý kiến giúp, rất cảm ơn!

baongocdc

Rìu Vàng
Không biết cháu bạn bao nhiêu tuổi, làm báo cáo về lĩnh vực chuyên môn gì, bạn đang ở khu vực nào và có nhu cầu chọn dòng máy cụ thể nào không??? thêm một số thông tin như vậy thì mọi người dễ đóng góp hơn đó ạ.

duonglinh2

Rìu Bạc
Không biết cháu bạn bao nhiêu tuổi, làm báo cáo về lĩnh vực chuyên môn gì, bạn đang ở khu vực nào và có nhu cầu chọn dòng máy cụ thể nào không??? thêm một số thông tin như vậy thì mọi người dễ đóng góp hơn đó ạ.
bác này nói chuẩn nè . chứ cho thông tin chung chung rất khó để đóng góp

caniquyvnz

Rìu Bạc
gửi bạn e này trong tầm giá ( máy mới của Hp)
hi vọng bạn sẻ tìm được máy ưng ý hơn e này {sweet_kiss} , thông thường mình sẻ chọn máy củ với giá 10 chai trở xuống, bạn muốn chắc an thì mua máy mới , chổ nào có bảo hành lâu thì quất

quadensatgai

Rìu Sắt
cảm ơn bạn cháu mình mới hai mươi tuổi, cần máy để học và làm báo cáo tiến độ thi công cho một công trình xây dựng .
Cụ thể là cháu bác hay dùng những phần mềm gì?

Ideas Life PC

Búa Đá Đôi
10 triệu máy cũ dư sức làm văn phòng báo cáo rồi bạn ạ! Laptop Phong Linh bạn TPHCM và Hà Nội đều có bạn nhé! Nếu em ấy không có dùng đồ họa cao thì không nên chọn card rời bạn nha! Vì máy khá nóng, khi card lỗi thay thế sữa chữa tốn kém lắm ạ!