Tư vấn thang máy gia đình loại không cần hố thang | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tư vấn thang máy gia đình loại không cần hố thang

duyrapper255

Búa Gỗ
Giờ có nhiều nhà 30m2 vẫn xây chồng tầng và lắp thang máy, em thấy cực kỳ tiện dụng luôn á :D

hoangq9

Búa Gỗ
Em mới đưa bố vợ xem mấy mẫu các bác giới thiệu cụ khá ưng, nhưng cụ còn lăn tăn về chế độ bảo hành. Tâm lý cụ muốn dùng hàng Việt để bảo hành cho tiện

Em mới đưa bố vợ xem mấy mẫu các bác giới thiệu cụ khá ưng, nhưng cụ còn lăn tăn về chế độ bảo hành. Tâm lý cụ muốn dùng hàng Việt để bảo hành cho tiện
Mấy cụ có suy nghĩ hơi kỳ nha, sao cứ phải hàng VN thì mới bảo hành tốt nhỉ?

hoangq9

Búa Gỗ
Mấy cụ có suy nghĩ hơi kỳ nha, sao cứ phải hàng VN thì mới bảo hành tốt nhỉ?
Chả là ngày trước cụ mua cái tủ lạnh hàng nhập nguyên chiếc từ Nhật, mua của nhà phân phối mấy lần hỏng người ta ko tới phải gọi thợ ngoài nên cụ hơi mất cảm tình =)))

duyrapper255

Búa Gỗ
Chả là ngày trước cụ mua cái tủ lạnh hàng nhập nguyên chiếc từ Nhật, mua của nhà phân phối mấy lần hỏng người ta ko tới phải gọi thợ ngoài nên cụ hơi mất cảm tình =)))
Mua của nhà phân phối lại chả thế, bán rồi coi như xong tay thôi cụ

invisible10x

Búa Gỗ
Kinh nghiệm của em mấy đồ gia dụng cứ mua hàng chính hãng, VN hay nhập khẩu cũng thế đến lúc bảo hành bảo dưỡng nó thuận tiện hơn hẳn

porsche

Gà con
Theo em biết thì Cibes này có văn phòng tại VN, showroom phân phối hàng chính hãng nên bác yên tâm, kể cả về giá hay chế độ bảo hành đều trực tiếp của hãng luôn. Mà mất công ra tận showroom, ko hỏi kỹ người ta đi. Về lại lăn tăn tiếp vậy =))

thiklangxang

Gà con
Nhà em dùng thang liên doanh đây, mới được hơn 2 năm mà sự cố ko ít, mỗi lần gọi thợ chờ cả tiếng mới tới, thái độ thì rất là lồi lõm, chán lắm

bluebird

Gà con
Thế hàng nhập thì có phải bảo trì thường xuyên ko bác?
Nhà em dùng 1 năm nay vẫn chạy ngon nhưng em cứ gọi hãng đến bảo trì cho yên tâm. Được cái mấy em zai của hãng này đến vừa đẹp zai lại vừa nhiệt tình. Nói chung là ưng =)))

invisible10x

Búa Gỗ
Nhà em dùng 1 năm nay vẫn chạy ngon nhưng em cứ gọi hãng đến bảo trì cho yên tâm. Được cái mấy em zai của hãng này đến vừa đẹp zai lại vừa nhiệt tình. Nói chung là ưng =)))
Hãng nào thì cũng nên bảo trì đúng định kỳ của hãng khuyến cáo nhé. Thường thì mấy hãng nhập khẩu thì chu kỳ bảo hành sẽ dài hơn là hàng liên doanh.