Nhờ tư vấn - Tư vấn mua máy scan hai mặt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tư vấn mua máy scan hai mặt

phnghia811

Búa Gỗ
Các bác tư vấn giúp, em định mua 1 máy scan màu 2 mặt để scan tài liệu văn phòng hàng ngày, có máy nào giá 1 triệu đổ xuống không ạ?

nnafly

Búa Đá
scan 2 mặt thì ko có dưới 1 triệu đâu bác, loại lật từng mặt 1 bằng tay đã hơn 1 triệu rồi

phnghia811

Búa Gỗ
scan 2 mặt thì ko có dưới 1 triệu đâu bác, loại lật từng mặt 1 bằng tay đã hơn 1 triệu rồi
Vậy đã qua sử dụng cũng được ạ, không biết có cái nào không, mình scan tài liệu 2 mặt để chạy 1 lần nhiều trang thành 1 file á

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Ko có đâu nhé , scan 2 mặt , 1 lần nhiều trang n phải vài củ

nnafly

Búa Đá
bác có thể xem máy scan HP 2000 s2, khoảng hơn 7tr, nhỏ gọn, scan nhanh, điều chỉnh được nhiều chế độ scan

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Úi zời, tui đọc cái giá khởi điểm để mua máy scan 2 mặt của bạn tui muốn lọt xuống ghế. {baffle}
Bèo lắm cũng vài triệu, còn muốn rẻ hơn chút nhưng ít tính năng thì tìm mấy dòng scan dùng trực tiếp cổng USB như Plustek MobileOffice S410, chưa rõ còn hàng không.

Sửa lần cuối: