Hỏi/ Thắc mắc - Tư vấn mua Laptop tầm giá 25-30 triệu? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tư vấn mua Laptop tầm giá 25-30 triệu?

baongocdc

Rìu Vàng
- Mình cần mua Laptop trong tầm giá như trên, đã tra các cửa hàng nhưng chưa thấy có mẫu phù hợp ạ.
+ Màn hình = hoặc < 14"
+ Không cần cảm ứng màn hình
+ Ưu tiên dell
+ Màu đen ạ
Cảm ơn đã giới thiệu.

Z3PHYR

Gà con
Mục đích sử dụng của bác là gì? Học tập hay làm việc, nếu là làm việc thì có đặc thù công việc gì không, như màn 99% sRGB, VGA, nhiều RAM hay cần CPU gì đại loại vậy :|

tan3n

Búa Gỗ
Mục đích sử dụng của bác là gì? Học tập hay làm việc, nếu là làm việc thì có đặc thù công việc gì không, như màn 99% sRGB, VGA, nhiều RAM hay cần CPU gì đại loại vậy :|
Đúng rồi bác. Mà site bán lap cũng nhiều, vào xem ưng thì mua. Cũng đừng kỹ tính quá lại không mua được.

baongocdc

Rìu Vàng
Đúng rồi bác. Mà site bán lap cũng nhiều, vào xem ưng thì mua. Cũng đừng kỹ tính quá lại không mua được.
Mục đích làm việc thông thường thôi bác ạ, nghe nhạc xem phim làm ít office, chủ yếu ngoại hình đẹp, mỏng nhẹ, màu đen, di chuyển nhiều.

tan3n

Búa Gỗ
Mục đích làm việc thông thường thôi bác ạ, nghe nhạc xem phim làm ít office, chủ yếu ngoại hình đẹp, mỏng nhẹ, màu đen, di chuyển nhiều.
Bác xem thử con này: https://www.phucanh.vn/laptop-dell-vostro-5490-70197464-urban-gray-/vo-nhom.html

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Vậy bạn tham khảo mấy mẫu Dell Latitude 7300/7400. Ko cảm ứng, màu đen mỏng nhẹ, dòng doanh nhân.

quadensatgai

Rìu Sắt
bạn đã tìm hiểu Dell XPS 9300 chưa, đây là bản mới 2020. Ngoại hình xuất sắc khỏi bàn, màn hình 16:10...
Nhưng nhược điểm là hiện tại chưa có phân phối chính hãng, chỉ có hàng xách tay.
Ngoài ra thì bạn có thể tham khảo thêm LG Gram 2020 14 cũng khá ngon.

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Cứ MAC mà phang bạn :) đẹp - sang trọng - mỏng nhẹ và pin trâu :)