Tư vấn máy nghe nhạc và tai nghe | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tư vấn máy nghe nhạc và tai nghe

Adolf Linh Le

Búa Gỗ
Chào các anh, chị và các bạn của diễn đàn!
Mình định mua máy nghe nhạc Sony Walkman NW-A55 và tai nghe WH-100XM3. Nhưng mình thắc mắc rằng liệu A55 có khi kết hợp với tai nghe WH-100XM3 thì máy nghe nhạc có nhanh hết PIN không? (theo nhà sản xuất nếu nghe file mp3 được 45 tiếng, họ không nói rõ là với tai nghe có dây hay bluetooth)
Ai có dùng qua 2 thiết bị trên với nhau xin cho mình lời khuyên với! Xin cảm ơn!

DataScientist

Rìu Vàng
Mình cũng đang quan tâm vấn đề này

Adolf Linh Le

Búa Gỗ
Đã mua và cho nhận xét thế này: nếu dùng tai nghe có dây thời lượng pin sẽ lâu hơn (khoảng 3->4 ngày), còn tai nghe bluetooth thì chừng 8 tiếng là hết pin. Ngoài ra con Walkman NW-A55 có vỏ nhôm nên bỏ trong người (như túi quần) sẽ khá nóng, còn tai nghe WH-100XM3 nghe khoảng 7 tiếng chỉ sụt 20% pin.

usbpc

Gà con
Mình đang sử dụng và bạn có thể tham khảo ý kiến của mình
Nếu sử dụng A55 thì bạn có thể nghe khoảng 14 tiếng với bluetooth tiếng bằng đủ các format nhạc và chức năng . Và bạn cũng chẳng giở hơi khi mua con a55 về để nghe mp3 128 cả
Còn 48 tiếng của nó là nghe có giây